500k Gái Gọi Gia Mẫn Xxx806 - Hàng Mới Tháng 10

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Em này là em gái cũ của ông anh Acma, lại 1 lần nữa ổng xả hàng, lâu lâu ổng hay nhá mấy em như vậy ta. Sau khi có infor thì lại set kèo và thực hiện nhiệm vụ cao cả là đem về cho anh em diễn đàn mình.

Đúng lúc Trung thu thì đây là món quá sớm quá đấy ông anh, sáng ở nhà phụ giúp mami là cơm chay ( tự dưng hôm nay mami nổi hứng ăn chay mới chít chứ ) , thôi cố gắng phụ giúp vậy . Đến tầm 1h cơm nước xong xuôi , gọi điện cho e lại lần nữa ( sáng sợ bận quá nên bảo e chắc a ko đi đc )

Sau khi xong hết mọi việc thế là hộc tốc lấy con chiến mã phi thẳng sang xxx lấy phòng rồi nhắn tin cho em ấy số phòng. Em nhắn tin lại "a tắm đi rồi e qua luôn, mình nhắn lại e qua tắm cho a". Thế là đành nằm chờ mất 5 phút ( nghe tiếng guốc lên tầng , trưâ vắng vẻ , n2 lại trong ngõ nên nghe rõ tiếng guốc luôn ) e gõ cửa mình bảo e vào đi.

Xuất hiện trước mắt 1 bé nhìn cũng yêu yêu . Nói chuyện ôm ấp như người yêu vậy ( thích ghê ) , ta bắt đầu thôi. E ý cởi quần minh ra bắt đầu thổi kèn. Nằm nghỉ 1 lúc , a e nói chuyện vui vẻ chút , e bắt đầu mâm mê thằng đệ của mình . được 1 lúc thằng đệ bắt đầu lên thế là e nó lại thổi 1 chút rồi đeo vô bắt đầu dập. Được 5 phút nằm xả hơi ( phi ngựa ) , đổi tư thế bắt e tóm chân cứ thế mà dập ( tư thế này e rất thích , nó cắm sâu vào tận trong thích ghê cơ ) được 5 phút bắt e đổi tư thế doogy, em ấy mông to nên cứ phành phạch thôi. Được 10 phút e lại trở về tư thế e thích , cứ dập điên cuồng , thế là xong phát sướng tê dái.

Đánh giá:
SN: 1993
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền đông
Face: xinh xắn dễ thương, mũi cao dọc dừa, môi mộng, có nét rất giống mỹ tâm lúc mới ra nghề.
V1: hệ cam lai bưởi, to tròn săn chắc, nút hạt đỗ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: thuộc dạng có da có thịt, có eo ót đàng hoàng.
V3: cái này cũng là thế mạnh của em, có ngực có mông chuẩn dáng hình chữ S nhé.
Service: Ngoan ngoãn nghe lời, đúng chuẩn gái gọi. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đá bi, lau cột.

p/s: có đi some 2 nam, có qua đêm giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: Gia Mẫn
Khu vực: quận 8
Thời gian: 12h - 24h

Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Mr bò

Chưa hẹn e này. Nhưng tám chuyện với em thì thấy thích cực kỳ. Trả lời nhanh, ân cần, chưa bik hỏi hang vậy có đi hay ko e vẫn vui vẻ. Bò kết e này quá đi. Chưa gặp e nào như e này

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom