500k Gái Gọi Gia Mẫn Xxx806 - Thiên Đường Tình Ái Với Gia Mẫn

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Quen em đã lâu, gặp nhau cũng đã nhiều nhưng chưa khi nào anh cảm thấy rằng được ở bên em nó tuyệt vời đến như thế.

Một ngày buồn chán và vô vị, gọi cho em, nghe giọng em dịu dàng: Qua đây với em. Xách xe đi tới thật nhanh. Vào phòng và nằm đợi. Em bước vào, thật sự là ngỡ ngàng sau hơn hai tháng không gặp.

Vẫn vóc dáng múp múp đáng yêu, vẫn đôi chân thon dài nuột nà ấy. Nhưng e đã mập lên xíu, bộ ngực căng đầy sức sống phập phồng sau chiếc áo phông trễ cổ. Mái tóc dài có nhuộm chút vàng càng làm khuôn mặt em trở nên yêu kiều.

Thế là lao vào nhau, em "yêu" mình một cách thật dịu dàng và đam mê. Từ từ lật em ra chiêm ngưỡng tòa thiên nhiên ngon lành trước mắt. Em đẹp lên nhiều lắm Gia Mẫn à. Không kìm được, vục mặt vào bộ ngực thơm tho của em, liếm láp cặp đùi của em. Sướng.

Đánh giá:
SN: 1993
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền đông
Face: xinh xắn dễ thương, mũi cao dọc dừa, môi mộng, có nét rất giống mỹ tâm lúc mới ra nghề.
V1: hệ cam lai bưởi, to tròn săn chắc, nút hạt đỗ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: thuộc dạng có da có thịt, có eo ót đàng hoàng.
V3: cái này cũng là thế mạnh của em, có ngực có mông chuẩn dáng hình chữ S nhé.
Service: Ngoan ngoãn nghe lời, đúng chuẩn gái gọi. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đá bi, lau cột.

p/s: có đi some 2 nam, có qua đêm giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: Gia Mẫn
Khu vực: quận 8
Thời gian: 12h - 24h

Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Suỵt :cool: !!
Đang ấp em í :p:p
Mấy thým bơi hết vào địa chỉ em í nt rồi mỗi thým lấy 1 phòng:cool: nhớ khoá cửa cẩm thận :cool: anh ấp em í xong slot thứ 3 :confused:sẽ trả lại em í về chỗ các thým đầy đủ :cool:

P/s: cac thým Nâng niu em í :cool:
:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom