400k Gái gọi Hà My xxx171 - Xinh teen, làm tình đầy cảm xúc

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Lâu lắm rồi mới gặp lại em Hà My để trả bài, sau bao lần gọi điện nhắn tin mà cứ bị em nó trách móc sao lâu rồi anh không qua chơi với em hay dạo này lại có em gái gọi nào khác rồi? Hứa hẹn với em nó bao lần trưa nay mới tranh thủ được chút thời gian set cái hẹn để gặp em.

Vẫn nhà nghỉ mọi hôm em hẹn mình khu xxx chỉ vài phút sau khi check in là em có mặt. Tắm xong quay ra em nó đã trần như nhộng nằm quấn mình trong chiếc chăn mỏng, thời tiết hơi oi nên em bật điều hòa cảm giác thật dễ chịu. Mình trèo lên giường nằm cạnh ôm em hai đứa tâm sự một hồi lâu mà vẫn chưa hết chuyện, từ từ em lần xuống phía dưới nuốt chọn con ku vào trong miệng mơn man chiếc lưỡi mềm mại nóng bỏng nơi đầu khấc, tung chăn ra nằm thư giãn thật thoải mái cho em Bj mải mê miệt mài không thôi, may mà dạo này sức khỏe mình tốt tập tành thường xuyên nên chịu nổi qua vòng gửi xe suýt nữa thì phóng hết vào trong miệng của em….một lúc sau bảo thôi em mới chịu dừng. Chồm dậy nằm đè lên trên em nó bú mút đẫy mồm cặp vú căng tròn mà không thấy chán, lần xuống dưới khám phá khe suối thần tiên hồng hào mũm mĩm mọng nước, khe của em vẫn còn khít lắm, lâu không chịch nhìn lại con bướm mà mình từng yêu thick lại thấy thick thú cảm giác đam mê tình dục cùng em bỗng trở lại.

Sau một hồi rên rỉ dâm khí thì em nó ra khá nhiều, em chủ động 69-96 rồi ngậm bao cao su vào miệng bú chặt lấy con ku rồi đeo bao vào cho mình lúc nào không hay biết nữa. Sau tư thế truyền thống rồi doggy mình thấy mặt em đỏ bừng tiếg rên rỉ phát ra đều đặn hơn ứ chịu nổi đành phọt luôn trong bụng em, nằm vật ngửa người ra giường em rút cái bao ra rồi dơ lên cao nói. Sao anh xuất tinh nhiều thế? Lâu rồi không quan hệ hay sao hay là gặp em nên sướng nhìu vậy? Kết thúc một buổi check ngon trym ra về còn hẹn tuần sau sẽ gặp lại.

Đánh giá:
SN: 1997
Chiều cao: 1m62
Quê quán: miền tây
Face: xinh xắn baby, nhìn rất đáng yêu, thu hút đôi phương vs vẻ ngây thơ, hồn nhiên.
V1: hệ bánh bao, to tròn, núm nhỏ hồng, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit, thuộc dạng có da có thịt
V3: to tròn săn chắc, doggy, úp sọt phê lòi.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Thông tin:
Gái gọi: Hà My
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 11h - 23h
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Tấm thứ 2 Nhìn kích Thích Qua . Chào Cờ Liền. Chúc e đông khách

T

tống giang 22

Guest
By ko xinh bằng 3 bạn trên những by dễ thương hiền lành hơn 3 bạn kia
Bảo yến hiền đó giờ mà,sao chua ai công nhận ta...
Ta trốn đây, ẻm bắt đc thì xong

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom