400k Gái gọi Hà My xxx824 - Vú ngon service chuẩn

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Xin chào toàn thể anh em đồng dâm chả là ngày phụ nữ vùng lên mà mấy ông bạn rủ đi café ngồi nói chuyện trên giời dưới đất để trốn vợ hay sao ấy và cũng là có lí do cho mấy thằng ế ra đường. Cuối cùng cũng chỉ xoay quanh chuyện mấy em hàng họ. Đang tám chuyện thì nhận được em gái nuôi nhắn tin hẹn mình thăm em ấy, thế là hẹn em nó luôn và từ giã chiến hữu để lên đường.

Nằm được 15p mình nghe có tiếng gõ của chắc là em nó đây rồi bước vào phòng là 1 em có gương mặt bầu bĩnh đúng gu mình rồi nhé. Em vẫn như ngày nào, người em múp múp, nét mặt có tí dâm đãng hihi vòng 1 của em cũng to không kém bất cứ em hotgirl nào. Em nó bú liếm khắp cơ thể mình rồi từ tai xuống đến thằng em ( ui xời tý chớ ) em nó phải nói là bú liếm rất nhiệt tình vs màn gặm bi thôi rồi đặc biệt em nó yêu nghề lắm các bác ợ. Em Nó làm tình các kiểu Sói tí bắn 2 lần; may mà có tí võ công lên e cũng kịp thời đá quả phanh để hãm lại

Sau 1 khoảng thời gian thỏa mãn với cái mồm của e nó thì mình đi bao vào để chuyển xuống dưới tìm cảm giác mới lạ hơn. Nói chuyện là các bác bít những e mũm mĩm thì nước nôi nhiều như nào rùi đấy, cảm giác như kiểu gặp cơn đại hồng thủy. Sau 1 hồi thi triển các loại võ công các kiểu thì mình out.

Đánh giá:
SN: 1997
Chiều cao: 1m62
Quê quán: miền tây
Face: xinh xắn baby, nhìn rất đáng yêu, thu hút đôi phương vs vẻ ngây thơ, hồn nhiên.
V1: hệ bánh bao, to tròn, núm nhỏ hồng, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit, thuộc dạng có da có thịt
V3: to tròn săn chắc, doggy, úp sọt phê lòi.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Thông tin:
Gái gọi: Hà My
Khu vực: quận gò vấp
Thời gian: 11h - 21h
Price: 400k/s

Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom