400k Gái gọi Hải My xxx463 - Hàng mới tháng 11

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Gặp em nó hôm trước cơ, nhưng bị gấu quản lý, thêm các tối hôm sau đi tiếp khách tùm lum nên chưa report được.

Sau khi hẹn em nó em bảo đang ra ngoài ăn anh cứ vào khách sạn lấy phòng trước đi thế là phóng đi lấy phòng, tùy hơi xa chỗ mình. Nhưng mà khi gặp em nó thấy ngoan ngoan và non nớt nên tha cho em nó. Em nó đi tắm xong vào sờ chym vừa sóc lọ cho mình vừa xem cảnh sát hình sự, thỉnh thoảng có đoạn đánh nhau rùng rợn là em nó lại quay ra ôm mình. Nhìn kĩ e nó khá xinh với đôi mắt to, khuôn mặt rất học sinh. 9h45 rồi mà nó cứ ưỡn ẹo xem phim, mình liền chộp cái điều khiển tắt đi em mới chịu làm việc. Nó nhõng nhẽo như trẻ con ý, gạ em nó bj một lúc em nó mới làm cho hihi, bj nhẹ nhàng hay phết, đặc biệt lúc tắm đánh răng rồi nên mình đánh giá cao (lâu ko ịt au tý out).

Hôm nay mình chơi mỗi thế cổ điển, điều đặc biệt là em này phê thiệt, lúc đầu bình thưởng nhưng về sau thở hổn hển cong người lên cho chym mình vào sâu, mình biết nên giở chiêu ngoáy bym em nó không chịu được bắt đầu kêu lên nữa đi anh, địt em như thế đi anh sướng lắm, rồi bym em nó co bóp liên hồi miệng ú ớ, bym khít nên cảm nhận rõ lắm thế là mình lấy hết sức bình sinh dập mạnh và phọt ra thỏa mãn vãi đái.

Đánh giá:
SN: 1998
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền Tây
Face: Em gái đặc nét miền Tây, với mái tóc nhuộm màu hung càng làm em đẹp sang chảnh. Đôi mắt to của em là điểm nhấn hút hồn nhất, đúng chuẩn vợ nhà người ta nhé.
V1: căng đét, bú mút xoa nắn thoải mái, núm to hạt đỗ, hồng hào.
V2: có chút lipit, thuộc tuýp người múp múp.
V3: căng đét to tròn, vừa với dáng em, doggy hay nhảy ngựa đều nghe phành phạch sướng chym.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, chiều chuộng khách hàng. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

p/s: có đi đêm giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: Hải My
Khu vực: quận Tân Phú
Thời gian: 12h - 2h sáng
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: