400k Gái Gọi Hoàng Dung Xxx176 - Cô Bé Ngây Thơ

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Bửa có 1 bác comment vào tin nhắn khách của bác cudam, thế là sói tôi cũng quay lại thăm em ấy, nhìn bài rep thì thấy đã lâu rồi chưa lên bài cho em yêu này.

Lần này sói tôi rất bực mình đến gặp em vì làm dưới danh nghĩa của Sói mà dám phục vụ khách như thế. Nhưng sau khi nghe tỏ bày mọi chuyện tôi cũng muốn bác kia vào đây giải thích rõ. Tôi thấy rất nhiều điểm nghi vấn nhưng ngờ đâu hình như BQT đã đem bác ấy lên máy chém, đã có bác Tổng quản vào cuộc thì thôi vậy.

Em này phải nói là hơi khờ trong khả năng ứng xử, rất nhiều rất sói dạy em nó nhưng thật sự phải nói là trong nghề này lâu mới thấy được đủ loại người. Thôi thì trời sinh ra em vậy thì đành để em nó mang cái suy nghĩ non nớt đó vậy. Mong là nghề này và xã hội này cho em thêm kỹ năng sống.

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m62
Face: nhìn rất xinh nhé, mắt liễu mày ngài, thanh tú, mũi cao, em gái miền tây nhìn rất duyên nhé. Đôi mắt em là điểm nhấn đẹp nhất của khuôn mặt, nó mang nỗi buồn nhưng hút hồn đối phương
V1: hệ cam săn chắc, núm nhỏ hồn, căng tròn, bú mút thoải mái
V2: eo ót mình dây cây cảnh
V3: cái này cũng cong không kém, doggy phê lòi nhé.
Service:Em ấy còn khờ lắm, các bác chỉ dạy thêm. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

thông tin:
Gái gọi: Hoàng dung
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 11h - 23h

Price: 400k/s
p/s: có qua đêm giá thương lượng
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: