400k Gái Gọi Hoàng Dung Xxx176 - Cô Bé Quàng Khăn Đỏ.

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay Sài Gòn trời mưa phùn, từng hạt mưa lất phất bay khiến cõi lòng buồn man mát. Kỳ lạ thật dù đã bao em qua tay, nhưng trời cứ mưa phùn là lòng lại nhớ đến người yêu xưa, mối tình đầu đầy thơ mộng, nhớ những buổi chiều cùng em đi trong mưa cho đến khi mệt quá thì cùng nhau đi nhà nghỉ, để rồi em lại quằn quại bên tôi, lại dâng hiến hết những gì có thể, lại cuồng nhiệt đến khi hai đứa toát mồ hôi.
Đang ngồi cắn bút làm thơ, chuông điện thoại reo quay sang nhìn, ô thằng bạn thân hôi đi học, này đang đi làm ngân hàng trong sài gòn, không hiểu gọi việc gì, hay lại đi check gì đây.

Bạn: Alo mày đang ở đâu ?,
Tôi: Tao ở Cơ Quan chứ ở đâu? Mày hỏi lạ thế
Bạn: Không, tao hỏi mày là mày ở Sài Gòn hay đi công tác xa
Tôi: A! tao về Sài Gòn làm hẳn rồi, giờ không phải đi biệt phái nữa
Ban: Vậy đi làm vài chén rồi đi check.
Cái thằng khỉ này nó chuyên gia là đi check rủ chung, không biết nó sợ cái éo gì nữa mà lúc nào cũng vậy.

Set kèo cho nó xong thì đến Sói bốc máy gọi cho em Hoàng Dung. Hai thằng phóng như điên đi lấy phòng, cỡ 10p sau em tới, lúc đó tui dang trong toalet nghe tiếng cửa bèn hé cửa ra nhìn:
Một em mặc chiếc váy đỏ đầm xòe(chân em rất thon , còn mông em thì thôi rồi vừa nở lại vừa chắc, nhìn là muốn phệt luôn rồi. Thấy vậy tui chạy ra ôm em luôn, mịa nó trym luc đó sao mà cứng thế ko bít, lại còn giật giật nữa các pác à.

Em nhẹ nhàng cởi quần áo , da em trắng quá, người em lại cân đối nữa chứ, đẹp thiệt, đặc biệt cặp vú của em rất đã , đầu ty còn hồng và cứng các bác ạ. nhìn thấy em tôi như một thằng ăn mày bị bỏ đói lâu ngày nay đcj đĩa xôi gấc...tôi vồ lấy em vuốt ve từ cổ xuống chân, da em trắng và mịn quá... ko chịu đc tôi bèn vồ lấy hai cặp vú của em mà nhào mà nặn rồi bú mút...xướng đíu chịu nổi . Rồi lần lượt tui hun em từ cổ xuống rún (Sói tui chưa bao giờ làm vậy với em hàng nào vậy mà hôm nay phá lệ) , hun tới rún em nó cứ hẩy cái bím của em nó trước mặt tui như gọi mời "anh ơi liếm em đi" nhưng khoản này tui chịu các pác ah, tui chỉ chiêm nguỡng bím em thui: vẫn còn hồng hào và ko thấy mùi gì, nhìn hấp dẫn lắm. Các pác cứ tưởng tượng da em trắng mà lông em đen nhánh mượt mà lại lưa thưa nữa chứ, nhìn sướng thế không biết. Mà phải nói người em chuẩn thật các bác ah, rất cân đối.

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m62
Face: nhìn rất xinh nhé, mắt liễu mày ngài, thanh tú, mũi cao, em gái miền tây nhìn rất duyên nhé. Đôi mắt em là điểm nhấn đẹp nhất của khuôn mặt, nó mang nỗi buồn nhưng hút hồn đối phương
V1: hệ cam săn chắc, núm nhỏ hồng, căng tròn, bú mút thoải mái
V2: eo ót mình dây cây cảnh
V3: cái này cũng cong không kém, doggy phê lòi nhé.
Service:Em ấy còn khờ lắm, các bác chỉ dạy thêm. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: Hoàng dung
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 11h - 23h

Price: 400k/s
p/s: có qua đêm giá thương lượng
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: