400k Gái Gọi Hoàng Dung Xxx176 - Giải Sầu Bên Em

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Dạo này gặp nhiều chuyện buồn. Trong cơn say mềnh tìm một người tâm sự giải sầu , giải rượu... Em Hoàng Dung này thì hiền nhất ở diễn đàn này rồi, có quả vú đẹp mê hồn , thơm mãi vẫn thích.

Ấn tượng đầu tiên là 1 bé trông xinh xắn, cười duyên, môi mọng nhìn đáng yêu. Em nó cất tiếng chào mình thật nhỏ nhẹ và ngọt ngào.

Sau khi tắm táp 2 đứa ra giường ôm ấp, nói chuyện. Em nằm trên ôm chặt lấy mình, da thịt em thật mịn và mát, bầu ngực mềm mại của em ép vào ngực mình, còn thân chim mình bị kẹp vào giữa 2 chân em nó, cọ ngay vào 2 mép âm đạo nhơn nhớt. 2 tay mình bóp cặp mông tròn và săn chắc của em, còn môi em thì nhẹ nhàng hôn lên má, lên cổ và cằm mình. Hì, đây có thể coi là 1 hình thức service ko nhỉ, vì phê và nhiều cảm xúc lắm.

Mình hấp tấp lật ngửa em ra để khám phá bầu ngực đầy đặn, trắng muốt, khuôn ngực tròn, căng và đầu ti nhỏ, còn hơi hồng. mình bú mút say sưa làm ngực em càng lúc càng săn lại. bàn tay mình ve vuốt chiếc eo thon và đôi chân mịn màng.
Em BJ nhẹ nhàng như nếm 1 cây kem, môi mềm và ấm, đá bi. Cứ như vậy tầm 15 phút thì đeo bao và phang.

Bím em rất khít, ướt và nóng rực, khá khó khăn mới đóng lút cán được, càng phang nước ra càng nhiều, thấm cả xuống đệm. Sau 20 phút với thế doggy thì out. Nằm vuốt ve nói chuyện thêm 20 phút nữa rồi ra về, kết thúc 1 buổi check nhiều cảm xúc.

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m62
Face: nhìn rất xinh nhé, mắt liễu mày ngài, thanh tú, mũi cao, em gái miền tây nhìn rất duyên nhé. Đôi mắt em là điểm nhấn đẹp nhất của khuôn mặt, nó mang nỗi buồn nhưng hút hồn đối phương
V1: hệ cam săn chắc, núm nhỏ hồng, căng tròn, bú mút thoải mái
V2: eo ót mình dây cây cảnh
V3: cái này cũng cong không kém, doggy phê lòi nhé.
Service:Em ấy còn khờ lắm, các bác chỉ dạy thêm. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông Tin
Gái gọi: Hoàng dung
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 11h - 23h

Price: 400k/s
p/s: có qua đêm giá thương lượng
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: