400k Gái Gọi Hoàng Dung Xxx176 - Ngọt Ngào Từng Phút Giây

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Lâu rồi không ghé thăm em gái này, cũng có chút nhớ. Cũng lang thang khắp nơi rồi cũng về với nhà này thôi gái ah. Em ấy có 1 lợi thế là rất chân chất mộc mạc, không xe xua, xu nịnh, rất là chân thật khi ngồi tâm sự.

Gọi điện thoại cho e nó đến lần thứ 3 mới thấy bốc máy – chắc lại bận mút chim mấy bác nhà ta rồi. Đặt một cái hẹn ở tân bình, vậy là lên xe thẳng tiến. Đến nơi lấy phòng, nt và 15p e nó có mặt. Tốt – rất đúng hẹn. Trông e này như gái nhà lành mỗi lần xuất hiện. Ăn mặc ko lòe loẹt nhưng lịch sự. Ko đắt tiền nhưng gọn gàng sạch sẽ. Công thêm 1 nụ cười rất tươi và cặp mắt như biết nói nên tôi nghĩ gặp e này ngoài đường chắc ko ai bảo là gái ngành.

Và việc gì phải đến cũng đến. Tôi vào e nó lao vào cuộc chiến đấu không khoan nhương và cuối cùng cả 2 cùng thỏa mãn.

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m62
Face: nhìn rất xinh nhé, mắt liễu mày ngài, thanh tú, mũi cao, em gái miền tây nhìn rất duyên nhé. Đôi mắt em là điểm nhấn đẹp nhất của khuôn mặt, nó mang nỗi buồn nhưng hút hồn đối phương
V1: hệ cam săn chắc, núm nhỏ hồn, căng tròn, bú mút thoải mái
V2: eo ót mình dây cây cảnh
V3: cái này cũng cong không kém, doggy phê lòi nhé.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

p/s: có qua đêm giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: Hoàng dung
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 11h - 23h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: