500k Gái Gọi Hồng Đào Xxx108 - Trở Về Sau Bao Ngày Lang Thang

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Nhân một ngày lộng gió, trong lòng Sói bỗng cũng lồng lộng theo. Quyết tâm tối nay phải check bằng được một em.

Sau khi ăn cơm xong, gọi ngay cho em hồng loan, em ý tắt máy (bỏ mịa, không hiểu có đổi số không nữa, Sói gọi lúc 8PM, anh em xác nhận giúp). Cay cú thật, lần nào gọi ngay em muốn check mà không được, thôi đành chuyển qua em cần Sói check vậy. Alo cho em hồng đào ngay vì được em ấy hẹn sẵn sau khi từ quê vào.

Vào vị trí tập kết, chờ đúng 5' em có mặt luôn. Cảm nhận đầu tiên...sock...mịa mặt em đầm thế, hỏi em bảo em vẫn vậy mà nhưng mình nghĩ chắc đã qua chỉnh sửa đôi chút cho khuôn mặt thêm sắc nét.

Sói nằm ườn ra tính bảo em tắm cho mình vừa quay ra thấy em đã lột hết, moá ơi...nhìn hơi múp nhưng mà cũng eo ót ngon vãi, vòng nào ra vòng đấy... Sau khi kì rửa sạch sẽ, Sói nhảy lên giường nằm, em đi vào nhà tắm súc miệng, hỏi bị viêm họng à, em bảo anh cứ chờ đấy, trước khi chơi em phải súc miệng kỹ.

..Ra sân hàng đệm một lời thôi: Bạo dâm. Sói đã từng đi nhiều em skill khủng, phải nói khả năng BJ của em cũng lợi hại thật - em còn lấy bưởi em tính làm thịt súng của Su :ack2: Lâu rồi không được động thủ, lại đang sụt sịt nên chỉ hơn 5' với 2 chiêu thức (em hiếp Su, và Su doggy em) Su đã phải nã súng trong tiếc nuối. Hẹn em lần sau vào một dịp khác, anh sẽ quay lại báo thù. Trước khi ra về em còn chế thêm câu "anh mà không thích, lần sau em cho anh lết về".

Đánh giá:
Sn 1992
Chiều cao: 1m57
Face: baby đáng yêu, teen mặt búng ra sữa luôn nhé, thuộc dạng múp múp.
v1: to tròn săn chắc, cam lai bưởi năm roi, núm hồng.
v2: có ít lipit nhưng vẫn thấy eo nhé.
v3: mông to tròn, căng đét, chiến thế nào cũng hết ý.
service: nhẹ nhàng tình cảm, ngoan ngoãn chiều chuộng, tắm chung vs khách, Hj, bj lút cán, có món tevet nhé, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc đầy đủ.

Infor:
Gái gọi: Hồng đào
Khu vực: Quận Tân Bình
Thời gian: 9h - 22h
Price: 500k/s
Pass: Bạn a Sói

Last edited by a moderator:
Có đi em nó một lần, hồi đợt đó đi với ông a.ổng hồng loan, tôi hồng phấn. V1 e nó khỏi phải bàn...ta nói chắc như bắp mà có điều lúc ấy e nó mới lên sóng nên còn ngại ngùng lám, k có cái vụ bj, wc gì đâu không biết giờ thế nào nhưng mà phải công nhận chất...hehe chúc e đông khách nhé, sẽ thử lại 1 ngày không xa.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom