500k Gái Gọi Hồng Linh Xxx459 - Em Hàng Mới Tháng 10

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Em này thì mới vào nghề chưa từng đi làm nên các bác đừng ăn hiếp em nó nhe, Sói đã chỉ bảo cho em nó 1 vài điều, có gì các bác đi thì chỉ thêm.

Hôm nay mưa nhẹ, lất phất vài hạt còn vươn trên áo, ngồi café ở tân bình chuẩn bị đón ông anh bên sân bay thì có cuộc gọi đến. “ anh ơi! Em có người bạn này cần anh giúp gấp nè, anh giúp bé đó nhé!” Thế là suy nghĩ 1 hồi, thôi để ông anh bắt taxi về vậy, chạy đi cứu mỹ nhân quan trọng hơn, cái này cũng là anh dạy, anh đọc rồi đừng giận em.

Em nó đúng thật là gái quê các bác ạ, vì sao ư, qua cách nói chuyện là thể hiện lên tất cả, những em sống lâu ở Sg này đều biến chất. Sói tôi tuy không tâm lí bằng ông anh nhưng mà khi đi em nào tôi như 1 người khách và xem xét, đánh giá thái độ tiếp khách của từng em. Cái mà để tụi nhỏ phải sợ Sói không phải vì Sói thét ra lửa đâu ( cái này nghe được từ 1 em nói với ông anh), mà là mấy em nể vì không dùng cái thân phận người quản lí để chơi free mấy em, nên đứa nào làm ăn láo nháo thì biến ngay.

Đánh giá:
Sn: 1994
Chiều cao: 1m55
Face: em này có khuôn mặt bầu bĩnh có nét giống em hồng đào, nhìn tỏa lên vẻ gái quê chân chất
V1: to tròn săn chắc, hệ banh bao, núm nhỏ thụt vào trong, ti hồng.
V2: có ít lipit nhưng thuộc dạng có da có thịt.
V3: cái này hơi nhỏ nhưng vẫn cưng xứng với dáng em, doggy phê lòi.
Service: mới vào nghề chưa làm web nào nên còn bỡ ngỡ, các bác chỉ bảo them, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet (tùy khách), hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: hồng linh
Khu vực: quận gò vấp
Thời gian: 10h - 24h

Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: