500k Gái gọi Hồng Phần xxx479 - Cặp tuyết lê cực phẩm

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Vú to bao giờ cũng là đam mê của mình, vú to mà đẹp nữa thì sống chết cũng phải gặp 1 lần, như Thùy Linh cũng phải gặp đến 3 lần rồi.

Và lâu lắm rồi mới lại xuất hiện 1 cặp tuyết lê hoàn hảo đến vậy, đẹp, phải nói là rất đẹp, khuôn ngực, tròn trịa, cặp vú chắc đầu ti hồng bóp sướng tay lắm, tuyệt hơn nữa là em nó cho bóp và bú liếm thoải mái, mình mất khá nhiều thời gian vào bộ ngực này

Cộng với body khá mình dây, da dẻ chắc chắn như cua gạch, mịn màng ôm rất sướng, với mình thế là đủ điều kiện cho 1 buổi check ngon trym rồi. Ấy thế mà lại còn phát hiện ra 1 điều là cái bym rất nhiều nước nữa, lại very bót, cứ khít khao mà bóp chặt vào đầu trym cảm giác chân thật lắm.

Service của em nó không có gì đặc biệt lắm, thổi kèn và sóc lọ ở mức khá thôi, không có hôn môi, bù lại thì được tevet, và hôn vú thấy cũng rất hài lòng rồi.

Chịch em nó ngoài cái bym bót ra thì em nó phối hợp khá tốt ở các tư thế, truyền thống và doggy đều thích, lôi cả em nó từ giường xuống ghế mà chơi, nhìn vú em nó nhấp nhô theo từng nhịp dập ở trong gương mà chịu không thấu, out ở thế doggy trên ghế. Rất hài lòng buổi check hôm nay. Chắc chắn sẽ còn gặp lại em nó thêm vài lần nữa

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m56
Quê quán: miền nam
Face: đẹp mộc mạc giản dị, không kiêu sa như các cô gái làm nghề này mà lại mang khí chất của mấy em rau, trang điểm nhẹ nhưng đẹp không tả.
V1: hệ cam lai bưởi, to tròn săn chắc, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh.
V3: căng đét, doggy phê lòi.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Hồng phấn
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 23h
Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
A

Alibaba.123

Guest
H Phấn thì ok rồi ! lướt qua bài thấy em trở lại , xác nhận đã set kèo, em vẫn nồng nàn và say đắm, mọt buổi trưa đầy sung sướng, kakakakka, em xinh hơn luôn, cặp nhũ thì không bàn rồi , ok và ok , phê phê con dê ! cám ơn em buổi trưa nồng nàn nha ! chúc em đông khách nek , hẹn gặp lại em nhé nhé cưng !

H

hồng phấn

Guest
H Phấn thì ok rồi ! lướt qua bài thấy em trở lại , xác nhận đã set kèo, em vẫn nồng nàn và say đắm, mọt buổi trưa đầy sung sướng, kakakakka, em xinh hơn luôn, cặp nhũ thì không bàn rồi , ok và ok , phê phê con dê ! cám ơn em buổi trưa nồng nàn nha ! chúc em đông khách nek , hẹn gặp lại em nhé nhé cưng !

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Em này ngon hen bác

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Bữa bài cũ 1 lần rồi. Giờ típ nữa hả em.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom