500k Gái gọi Hồng Phấn xxx479 - Em ngày càng xinh

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Tình hình là dạo này cũng khó kiếm được mấy em ngon và ngoan hiền như trước. Ngành công nghiệp không khói này chắc đến hồi chuông tàn lụi rồi. Chắc giã từ để kiếm ngành giải trí khác quá. Anh em thấy nghành này còn nên tiếp tục không? comment bên dưới nha.

Quay lại với em Hồng Phấn, sau đợt dịch nghĩ dài hạn thì cũng hẹn kèo được em. Háo hức chạy ngay ra xe, phi một mạch đến xxx. Phi xe vào lấy phòng, làm lon nước, nằm vểnh ku lên đợi. Mẹ! Cái điều hòa ở đây lạnh vãi! Nằm một lúc lại phải tắt. Ấn tượng ban đầu là em đẹp hơn xưa, chắc do dịch nghĩ nên có thời gian chăm sóc nhan sắc và body.

Tắm táp xong xuôi vào nằm chém giò một lúc. Nhưng mà như ở trên đã nói, cái điều hòa lạnh vkl. Tắm ra phát, sun hết cả vào, mãi không lên được. Hic hic! Phải chui ngay vào chăn, anh em nằm ôm nhau chém gió. Hehe!

Nằm một lúc thì đỡ lạnh, mình bắt đầu nghịch ngợm, rồi HJ, BJ, mình thì nghịch ngợm lung tung. được 10' thì bắt đầu ... CHIẾN THÔI! :D

Em nó lúc đầu thì ở trên, được một lúc thì mình vật ra, cứ để bị ở dưới mãi à? :D Truyền thống, doggy. Nhưng mà khổ nỗi, mình đang chiến thì lại buồn tè. Mà cái trò đã buồn tè thì lại muốn ra sớm. thế là đang doggy thì phọt. Hichic! Hơi nhanh hơn bình thường! Nhục vkl. Kết thúc buổi trưa ngon trym. Xong xuôi, anh em nằm ôm nhau một lúc rùi rửa ráy, trả tiền phòng rùi chuồn.

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m56
Quê quán: miền nam
Face: đẹp mộc mạc giản dị, không kiêu sa như các cô gái làm nghề này mà lại mang khí chất của mấy em rau, trang điểm nhẹ nhưng đẹp không tả.
V1: hệ cam lai bưởi, to tròn săn chắc, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh.
V3: căng đét, doggy phê lòi.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Hồng phấn
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 10h - 23h
Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom