500k Gái gọi Hồng Phấn xxx479 - Hàng mới tháng 11

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m56
Quê quán: miền nam
Face: đẹp mộc mạc giản dị, không kiêu sa như các cô gái làm nghề này mà lại mang khí chất của mấy em rau, trang điểm nhẹ nhưng đẹp không tả.
V1: hệ cam lai bưởi, to tròn săn chắc, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh.
V3: căng đét, doggy phê lòi.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Hồng phấn
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 23h
Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Chỉnh sửa cuối:
A

Alibaba.123

Guest
Haizzzz ! một ngày thỏa mãn !
Chiều nay vừa về tới VN, xuống sân bay phát phóng thẳng về thay đồ hẹn gặp em ngay !
ok setup 20 phút là 20 phút có mặt ! vẫn hotel quen ! đợi ....10 phút sau em có mặt ( gặp lần thứ 3 ) tại VNAC ( tổng cộng gặp 12 lần )
--- Oh ! yes! mở cửa ra là em thấy cười tít mắt luôn, kakakak ,em cắt tóc mới nek ! đẹp chuẩn luôn , cái kiểu này gọi là tóc bumbe thì phải , cái váy đầm nâu vàng, xinh, nhìn em sang hơn, đẹp hơn, lung linh hơn , vòng tay ôm từ phía sau đứng thỏ thẻ một chút..... hào hứng vô cùng, mặt xinh như cô gái hongkong, tóc đẹp, váy đẹp, dáng mi nhon, da trắng, mịn mát thơm tho . Chắc năm 2020 may mắn đây ! nhưng cô bé có đôi mắt đượm buồn, gương mặt lạnh lùng lại rất mạnh mẽ và ma thuật trong chuyện chăn gối, chắc chả có gì để khen nữa vì tất cả những gì em làm là hài lòng tuyệt vời, 12 lần gặp nhau mình vẫn chưa tìm ra được khuyết điểm, sai sót nào để chê em cả !
--- Điều mà mình quan tâm là mình được gì và cảm thấy thế nào và không quan tâm cô bé làm gì ! chỉ là cuối cùng mình cảm thấy thế nào ! chấm trong ba từ - RẤT HÀI LÒNG ....!!!!
--- Dễ thương vô cùng , cho em thêm mấy Xxx em còn nói chưa tết anh lì xì em sớm vậy ??? kakakakak dễ thương quá đi ...! không em ! mỗi lần gặp em anh đều làm vậy , nó đâu phải lì xì, nó là tấm lòng anh tặng em vì tất cả những gì em đang làm cho anh! tết tính sau em nhé ! nó sẽ làm em ngạc nhiên hơn cái em nhìn thấy hôm nay ! Hôm nay anh thấy vui vì em đã nở nụ cười :)- xinh nek em, em cười thoải mái hơn, đẹp , rất đẹp !!!:) SO HAPPINESS ........
-----------See u fr next time " SHE HAS A SAD FACE !

P/s : vui lòng những ai đi ngang qua bài viết này xin hiểu đó là cảm nhận người viết bài, không phải là bài pro đâu các bạn nhé ! nếu ai yêu thương ủng hộ em thì cứ liên lạc thẳng với em, vui lòng nhẹ nhàng với em các bạn sẽ cảm nhận được cái mình đã tận hưởng )

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom