500k Gái gọi Huyền Ngọc xxx961 - Hàng mới tháng 2 đón tết

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay trời mưa gió, chán quá nhưng khổ nỗi thằng cu em lại cứ vật vã, đòi quyền lợi, Sói bèn gọi cho mấy em thì em nào em đó đều bận, em thì về quê, em thì đèn đỏ. Gọi cho em mới vậy, gần tết ai cũng bận suốt. Gọi điện cho em Huyền Ngọc nghe cái giọng sao mà dễ thương thế, nói gi em cũng vâng!! dạ!! đúng là gái ngoan có khác,nói chuyện thấy cũng văn hoá hẳn. Hẹn hò nhau ở xxx. Vào lấy phòng tắm rửa chờ đợi em.lát sau em vào thì mình nghĩ thầm,hôm nay đúng là số đỏ gặp đc em xinh xắn cao ráo.thích thế. Hỏi chuyện em thì em bảo em muốn qua anh làm lâu rồi mà chưa có dịp kiếm dc sdt của anh. Các bạn cũng truyền cho một ít kinh nghiệm rồi,để em phục vụ anh xem có đc không nhé. Rồi em làm tình cho mình,e mút mát cho mình sướng quá. Thích lắm. 2 tay mình thì bóp 2 quả đào tiên của em,chắc quá mà vừa tay lắm. Em làm tình cho mình nhiệt tình quá tí thì minh out. Thôi mình ngại dài dòng quá.

Đánh giá:
SN: 1994
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền nam
Face: mặt xinh xắn, má lúm đồng tiền, dâm đãng, biết cách trang điểm, cuốn hút người nhìn.
V1: hệ cam nhỏ, săn chắc, núm hạt đỗ, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit thuộc dạng có da có thịt
V3: căng đét, doggy phê lòi.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau (cho khách nào sạch sẽ thôi), cho ra trong miệng full skill.

p/s: có qua đêm, some 2 nam giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: Huyền ngọc
Khu vực: quận bình tân
Thời gian: 11h - 23h
Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Em gái pm cho anh ÁCMA làm nick mỹ nữ để vào diễn đàn nha em .Mỹ nữ không được đi nick trắng vào diễn đàn thế này sao khách họ biết được

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom