500k Gái Gọi Kem Tây Xxx495 - Hàng Mới Tháng 11

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chào các anh em đồng dâm ACMN !!!

Chủ nhật mấy anh em rủ rê đi uống rượu, đúng các bác tây về có khác, toàn chơi rượu ngoại, lần này tiếp các anh chắc chết Sói tôi rồi. Tàn cuộc người cứ lâng lâng nổi hứng nên đi đổi gió. Mấy anh em thi nhau khoe hàng , cuối cùng thống nhất tiến về khu thiên đường sung sướng và có cái hẹn với Kem Tây thấy hàng thì mới đét chưa từng lên sóng. Lên phòng kêu ku em nhắn tin số phòng cho em ý xong tắm rửa phát cho mát mẻ tỉnh táo , ra ngoài điều hòa đã lạnh sun cả chym. Khoảng 10p sau em ý có mặt. Woa !!!!! Tỉnh cmn cả rượu luôn , nhất dáng nhì da em được cả 2 luôn, váy bó sát khoe đường cong sát thủ, thích nhất cặp giò thẳng tắp đi đôi giầy cao gót nhìn phê ơi là phê.

Chờ em nó đi tắm qua cái rồi 2 đứa quấn quít tâm sự , bia rượu rồi mà vẫn suýt trớ vì cái công lực cao thâm của em, em liêm lên liếm xuống , liếm toàn thân luôn và khi bj thì tuyệt cmn vời phê không tưởng, hết chịu nổi lắp bao vào chiến đấu thôi , sau 1 loạt các tư thế thì trở về truyền thống , em phê quá mình cũng mê tơi , rướn người lên hôn từ cổ trườn lên môi , lần 1 em hơi nghiêng đầu sang né , hưng phần quá tay siết chặt lấy em , mông nhấp nhiệt tình và bắn sạch bách không còn 1 giọt nào vào liz em ... Vần nhau mệt nhoài luôn, em cứ nhìn mình cười khúc khúc có lẽ tại mình bia rượu rồi cứ lên xuống thất thường , cái má núm yêu vãi ... ko phải mấy anh giục giã thì đục cho phát nữa luôn

Đánh giá:
SN: 1994
Chiều cao: 1m61
Face: xinh xắn mũi cao, da trắng mịn như bông tuyết, nhìn ngọt như ly kem tươi
V1: hệ cam, to tròn săn chắc, dạng vú chén, vung tròn, đầu ti nhỏ hồng, rất phê nhé.
V2: eo ót mình dây con kiến luôn.
V3: doggy là style quen thuộc, sàn gào, dã chày đều phê lòi
Service: mới vào nghề các bác chỉ bảo thêm nhé, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: kem tây
Khu vực: quận gò vấp
Thời gian: 10h - 23h

Price: 500k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:
Đ

đầugấu113

Guest
Giống hả keduca84? Có người giống là mừng r. Hum bữa nghe a thongnguyen tâm sự là tìm một em trên dđ giống ng yêu cũ mà k có. Ảnh nói có Lý tỉêu Long giống ng yêu cũ lắm , mà thôngnguyen k dám hẹn , k bjx sợ j ah :p:D:p:D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom