500k Gái gọi Khánh An xxx909 - Cuối năm làm shot cuối với dâm nữ

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Gần đến cuối năm, công việc cứ gấp rút thế nào ấy. Không khí hối hả rộn ràng chuẩn bị đón xuân của mọi gia đình lại đến. Thương lắm số phận những ai xa quê lại không về được năm nay chỉ vì cuộc sống mưu sinh.

Nghĩ đến vậy Sói liền dò danh sách các em làm tết định làm 1 vòng cho các bài report mới xíu. Liền móc đt gọi ngay cho em Khánh An, không quá 1 hồi chuông đã nhận được cái hẹn ở xxx. Dù là cuối năm đường hơi chen chút và ai cũng hối hả nhưng dù có kẹt cỡ nào cũng phải lên đường. Đến nơi lấy phòng và nằm ệch trên giường đợi em nó đến.

Nghe giọng em nó qua điện thoại thấy nhẹ nhàng, dâm dật nhưng lại rất lễ phép. Đợi 10p em nó có mặt. Đầu tiên em chào mình theo đúng điều lệ. Sau đó đến phần kiểm tra tư cách đại biểu. Sói thử lướt qua miệng thì em ý chủ động hôn, đồng thời tay đưa xuống háng bóp dái mình luôn. Không kém phần long trọng, Sói sọc thẳng tay vào bướm em nó thăm dò địa chất. A! Có nước!

Không để mất thời gian, Sói và em nó vào tắm chung luôn. Trong lúc tắm em nó đánh lọ và liếm ti mình, còn Sói thì cứ 1 bóp vú, 1 tay sờ lờ ồn, nước bướm em nó rỉ nhoe nhét. Tắm xong, lên giường 2 anh em lau bộ phận sinh dục cho nhau sau đó bước vào màn chào hỏi. Qua cách kèn, mình đoán em này 1 là tốt nghiệp loại ưu khoa kèn thịt, hoặc là đã tu hành trúng quả ở massage tự. Em nó kèn say sưa, vừa chan vừa húp cứ sùm sụp soàm soạp làm mình phát thèm.

Bà có cân giò thì ông thò chai rượu. Rê ngũ trảo qua âm hộ, Sói thấy trơn nhỡn, đúng là buồn ngủ lại gặp chiếu manh, đang cơn khát nước gặp anh đái đường. Và mình đã thi triển tuyệt kỹ Vét Âm Hộ Pháp. Bướm em quá nhiều nước, bướm thơm như múi mít, vét ngọt như mía lùi. Cảm tưởng lượng nước của em đủ cho cả xóm trọ dùng trong giờ cao điểm.

Cảm thấy quá đủ, mình chủ động nện luôn. Đúng là như ông anh hay nói ma nữ hút hồn không bằng thần lờ ồn hút tuỷ. Phệt được chừng 15' Sói đã ngã xuống, hy sinh anh dũng

Đánh giá:
SN: 1999
Chiều cao: 1m52
Quê quán: miền tây
Face: nhìn rất teen, hiền lành, nụ cười hé môi mang nhiều ưu sầu, em mang vẻ lạnh lùng nhưng cuốn hút người nhìn.
V1: hệ cam to tròn săn chắc, núm hạt đỗ, quầng vú to, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có lipit nhé, thuộc dạng có da có thịt
V3: mông cong, doggy tốt.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Khánh An
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 12h - 21h
Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom