300k Gái Gọi Khánh Ly Xx159 - Hàng Teen Quá Ngon So Với Tầm Giá

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Lâu lâu cho Sói làm chút văn thơ, nói thẳng ra là thấy bài thơ hay hay nên chôm về viết vài dòng cho nhà mình cùng thưởng thức, hí hí. Anh em nào có ý viết thơ tặng nàng thì nên tham khảo qua nhé!:p:p:p

Kính thưa bố mẹ nhà em
Cho anh xin được bóc tem kiểm hàng
Hình như em mặc quần vàng
Ở bên trong hử đụng hàng với anh

Hoa chanh nở giữa vườn chanh
Em sinh ra để cho anh em nhề?
Từ hôm gặp ở ven đê
Làm tim xao xuyến anh thề không điêu

Rút ra kết luận đã yêu
Hôm nay làm cút hơi nhiều nên say
Lại đây anh nắm bàn tay
Nhận lời anh nhé...mình cày đi em???:p:p:p

Đọc xong bài này là thằng nhỏ bỗng dưng muốn ch*** , ngay lúc đó em Ly alo hỏi thăm,thôi thì định mệnh đã an bài rồi thì ta đành xuôi theo vậy.
Hỏi em có rãnh ko?
Em bảo: Rãnh lắm luôn anh ạ!
Vậy ta đưa nhau đi trốn nhé !:D:D:D
Ai đã check rồi thì biết em nó nhiệt tình và dễ thương ntn rồi. Vào ks, tắm chym xong xuôi. leo lên giường và chiến. Gác gối thật cao để ngắm nhìn em mâm mê thằng nhỏ. Một cảm giác thật là yomost:p:p em thì lo hôn và chăm sóc cho thằng cu nhóc của mình, còn mình thì cứ mãi mê nâng niu nắn bóp mãi cặp vếu của em, thiệt là sướng quá mà, riêng cái khoản phục vụ thì em nó làm cũng khá là tốt, em thuộc tuýp người múp múp nên ôm em cũng sướng quá trời, được cái da thịt rất săn chắc của gái mới lớn, t mình thích em cái rất nhiệt tình, đòi đổi tư thế kiểu nào em cũng chiều, sau 20p quần quật với em, cũng đổi vài ba tư thế, 69, cỡi ngựa, gác kèo, doggy rồi cuối cùng đến tư thế truyền thống, cầm cự ko được bao lâu thì mình chào thua em nó luôn, chym vừa bót nước lại nhiều rên nghe sướng tai. Thôi dành già luôn nhé.

Đánh giá:
Sn: 1995
Chiều cao: 1m60
face: teen, có cái răng khểnh duyên dáng của người con gái việt nam
V1: săn chắc căng tròn, như những em teen mới lớn, rất vừa tay và đàn hồi.
V2: em nó thuộc tuyp múp thì có lipit nha.
V3: đã thuộc dạng múp thì cũng là siêu vòng 3 rồi, anh em kẻo chết khi doggy nhé.
Service: đã có cải thiện về kỹ thuật nhưng vẫn cần training thêm, bác nào có kinh nghiệm chỉ bảo em nhỏ nó thêm, vẫn như 1 em rau thôi, được cái nhẹ nhàng tình cảm, cảm giác như người yêu mới lớn. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin
Gái gọi: Khánh ly
Khu vực: quận 3, tân bình
Th ời gian: 10h - 19h

price: 300k/s
pass bạn a Sói

Last edited by a moderator:
K

khánh ly

Guest
Mới gặp em trưa nay. Cô bé múp múp, dễ thương và tình cảm. 2 anh em sau khi tập thể dục nằm chia sẻ chuyện đời. Đáng chết, ý lộn, đáng check. Hẹn sau tết gặp lại em
Hẹn gặp lại a nè c.on a nhiều ;)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom