500k Gái Gọi Khánh Như Xxx746 - Hàng Mới Tháng 4

Status
Không mở trả lời sau này.

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Mừng bác được vui vẻ cùng em. Gu của Beou đây, vui vẻ nhiệt tình ;) ko biết cái độ lép nhép của em có hơn mở nhọn @bảo yến không nhỉ. Em @khánh như ấy mà hơn chắc Beou ngất xỉu quá.
quỉ beou này được quất nên bị ngất :eek:

Úi giời ôi, hai bà như nhau, chỉ đc cái sướng ngất . Hêhhehe
thím Ali33 :eek: ngất trên cành quất :eek:

K

khánh như

Guest
Một buổi trưa nóng nực, nhưng không thể quên! Haizzzz đúng là thiên đường.
- em thật tuyệt vời, vừa mở của nhìn phát là ngất luôn, đẹp, dễ thương, vui vẻ và nhiệt tình, ui cha, miệng lép nhép y như Bà Yến chích choè, nói chuyện vui vẻ cởi mở, mình thích như vậy , thế mới có cảm hứng, kakakaka chả biết tả sao chứ xinh đẹp trắng trẻo và vui vẻ là ok rồi! Nói chung có một buổi trưa chủ nhật thật hài lòng ! Nhớ em rồi! Anh sẽ còn gặp em nhiều ! Khánh Như, tuyệt tác khu phú nhuận !
Cảm ơn a.... E cung rât vui khi đc gặp lại a.... Người gi đâu ma hoà đồng dễ thương

K

khánh như

Guest
Hahaha chưa em. Đừng nghe tin đồn thất thiệt của @bảo yến. Mỏ nhọn ấy ganh tị với em nên tung tin đồn thất thiệt. Beou là thần long, thấy đuôi nhưng không dễ thấy đầu đâu em hehe.
Haha chắc xỉu

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Hahaha chưa em. Đừng nghe tin đồn thất thiệt của @bảo yến. Mỏ nhọn ấy ganh tị với em nên tung tin đồn thất thiệt. Beou là thần long, thấy đuôi nhưng không dễ thấy đầu đâu em hehe.
:cool: sao chưa die ! vong nặng quá ! laii ám con bé khánh như :cool: tội kon bé :cool::p

K

khánh như

Guest
Đã gặp em @khánh như trưa cn ngọt ngào, em rất tuyệt vời, xinh, dễ thương, vui vẻ, nhiệt tình, yêu từ cái nhìn đầu tiên luôn. Sẽ gặp lại em. Chúc em đông khách.
Da e cám ơn a? A cug rất dễ thuong ma hihi.. Vui tinh hen gặp lai a

K

khánh như

Guest
Đầy ý kiến ở trên đó thôi bak muốn tham khảo ý kiến để chọn thì chịu khó đọc đi chứ ,còn muốn xin ý gì nữa chứ ,phục vụ ok bak đi đi rồi biết
Cảm ơn a đã trả lời giúp em

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom