400k Gái gọi Khánh Vy xxx696 - Hàng mới tháng 6

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay cảm thấy buồn vì công việc qua bê bối đau hết cả đầu không biết làm sao cho hết đau đầu, ngồi mãi mới nhớ đến có em mới bên Tân phú. Dạo này nhiều em về đó nhỉ. Lâu không xuất hiện hàng bên đấy thì phải có quà tạ lỗi chứ.nên hôm nay mình mang đến cho ae một em hàng thuộc thế hệ hàng chắc chắn,ngọt nước mà mình mới quen được vớí cái tên rất hấp dẫn đó chính là em Khánh Vy.

Quen em nó qua lời giới thiệu của một e hàng ruột do hôm đó cô bé đèn đỏ nên giới thiệu cho mình. Trong long mình nghĩ đã có em để giải quyết lỗi cô đơn và mệt mỏi trong công việc mừng thầm rồi tò mò quá không biết em nó thế nào nhỉ.thôi thì cứ đến cái xem sao lóng ngóng lại chén được em hàng ngon bổ thì sao.

Cái giọng dịu dàng nghe yêu quá cơ.thế là mình phi như điên đến nơi lấy phòng nhắn tin và nằm đợi em nó 15p sau thì em nó đến,ôi xinh quá như diễn viên vậy quá hợp với cái tên của em nó .Khánh Vy mặt em nhìn xinh xắn và đáng yêu thật nhìn chỉ muốn hôn cho một cái và đóng cho một trận. Em vào tắm thật sạch sẽ thơm tho rùi ra nằm ôm lấy mình rất tình cảm như đôi tình nhân vậy.em mơn trớn nâng niu cậu nhỏ của mình rồi em bj,đá lưỡi,liếm cột ôi thôi đủ cả làm mình như được bay lên tầng mây chắc tầm thứ mười mấy của sự sung sướng và thăng hoa.xuyt nữa thì out mất thôi thì mình bảo em nó đeo bao thôi chứ để lâu tí nữa thì out mất thì toi.đeo bao chiến đủ tư thế từ truyền thống và cưỡi ngựa rồi lại úp thìa nhưng trung kết phải nói là phê nhất là khi đến tư thế doggy,thế nào em cũng nhiệt tình hợp tác.1 lúc sau thì mình out hai anh em mệt nhừ người làm ôm nhau nghỉ một lát rùi đi tắm

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m65
Quê quán: miền tây
Face: dễ thương hiền lành, khuôn mặt thanh tú, chất phát đậm chất con gái miền tây, em này có chút giống em vy lúc trước từng theo ông anh nhiều năm.
V1: hệ cam, tròn, săn chắc, núm nhỏ hồng, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh, eo con kiến, lưng ong.
V3: căng đét, mông cong rất mẩy, doggy úp sọt phê lòi.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Thông tin:
Gái gọi: Khánh Vy
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 9h - 1h sáng hôm sau
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: