500k Gái gọi Kiều Mi xxx507 - Hàng mới tháng 3

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Bài hát " Em luôn trong tâm trí anh" hay quá, mình đi trong mưa, tai nghe bài hát này. Đang đi thì tiếng chuông điện thoại rung lên. Tôi nhấc máy trả lời và một giọng nói của một cô gái vang lên:

KM: Anh ơi, mưa buồn quá, anh đến chơi với em nhé.
Sói: "Damm god, em nào thế nhỉ", tôi thâm nghĩ và trả lời "Anh đây nhưng em la ai nhỉ ? Anh xin lỗi hỏi vây vì anh là business man nên không nhớ được hết mọi người trong cái thế giới rộng lớn này"
KM: "Anh quên em rồi sao, em là Kiều Mi của anh đây"
Sói: "Ahhhhhhhh, anh nhớ em rồi, cô bé có cặp ngực đẹp đây mà .."
KM: "Đúng gu anh thich còn gì, thế mà quên em nhanh thế"
Sói: "Anh hưa sẽ kô quên em và cặp bánh bao của em nữa"
........
Mình phi đến khách sạn em đang đợi với hinh ảnh cặp ngực lởn vởn trong đầu. Lại nói về ngực bánh bao, tôi có một sở thích rất lớn với thể loại này. Từ hồi đi du học tôi đã được "nằm gai nếm mật" với rất nhiều em Đông Âu. Hầu như đêu ngực trắng và hình bánh bao như thế. Rồi qua những bộ phim của các thiên thần JAV, tôi càng đam mê các em gái ngực bánh bao.

10 phút ám ảnh trôi qua, tôi bước chân vào một ks ở xxx và em đã ở đó. Cửa mở ra, hai anh em tay bắt mặt mừng như thể anh bộ đội đi xa về thăm gia đình.

KM: "Anh vẫn đẹp trai như ngày nào"
Sói: "Đệt, tất nhiên rồi, gái đẹp con nào không thích anh mới là lạ", nghĩ bụng vậy, tôi nhẹ nhàng trả lời "Anh già đi nhiều rồi, nhưng tâm hồn vẫn trẻ mãi"
KM: "Anh lúc nào cũng khiêm tốn nhưng anh ướt rồi kìa"
Sói: "Anh loay hoay tìm chỗ để xe và đi bộ vào cái hẻm dở hơi này để rồi bị ướt đó em"
KM: "Để em làm ấm anh nhé, cời quẩn ra nào ..."
Sói: "Ôi con quỷ dâm dục bắt đầu xuất hiện rồi" Tôi nghĩ và bảo "Đừng làm thằng bé của anh sợ nhé"
KM: "Em yêu nó còn hơn yêu chính em mà". Mắt em long lanh đầy chất gợi dục
.......
Cứ thế chúng tôi cởi quần áo cho nhau và một hành trình tình dục bắt đầu. Tôi ngắm nghía cặp ngực của em. Em như hiểu ý tôi và câm tay tôi đặt vào đó. Hình ảnh cặp ngực bánh bao của các cô gái Đông Âu lại quay về với một cô gái Việt khiến tôi càng hào hứng hơn. Chúng tôi quấn lấy nhau trong 2h mãn nguyện và đến lúc phải chia tay. Em ôm lây tôi như thể không muốn chia xa. Nhưng tôi như một anh lính phải tiếp tục đi chiến đấu, tôi phải ra đi và nhắn nhủ lại với em: "Hẹn gặp em một ngày gần nhất. Anh mãi yêu cặp ngực của em". Em nhin âu yêm và "Em sẽ mãi để đợi anh về".

p/s: các bác đừng thấy Sói ở được với các em lâu thì đòi hỏi thời gian quá nhé. Sói ở lại để tác nghiệp và cũng là quản lí của các em nên có chút khác, các em sẽ ở lại với các bác tùy vào từng thời điểm nhất định và trong lượng thời gian thỏa đáng chứ Sói không quy định các em phải tiếp 20-40p gì cả. Cái khác biệt của làm việc máy móc là chỗ đó, các bác đọc được ở web nào qua đây comment phản ánh thì xin xem kỹ quy định web vnanchoi.

Đánh giá:
SN: 1996
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền tây
Face: xinh xắn face baby búng ra sữa, các em cấp 2 cũng teen đến thế là cùng nhé.
V1: hệ cam to tròn săn chắc, núm nhỏ, săn cứng, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh, dáng liễu cành đào.
V3: rất nẩy, to nhất là bộ phận này đấy, face học sinh tướng phụ huynh, đẩy đà hết sức.
Service: đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột

Thông tin:
Gái gọi: Kiều Mi
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 22h
Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Hơm nay alo e nó kg dc. Chắc mai tiếp tục quá. Mừng e lên sóng