500k Gái Gọi Kim Anh Xxx325 - Em Hàng Mới Tháng 8

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Lên đến nhà nghỉ là 9h kém 5 phút lấy phòng xong nhắn tin cho em ngay

Sói: anh đang ở phòng số xxx em lên ngay nhé
Kim Anh: dạ vâng anh chờ em 10 phút ạ.

OK thế là phi vào tắm rửa đã. Hnay đi làm về muộn mệt mỏi quá nên phải tắm gội đã các bác ạ. Mẹ nhà nó - lúc ở dưới lễ tân hỏi nó có dầu gội đầu ko em nó bảo có thế mà lên nhà nghỉ thấy mỗi 02 cái vỏ sunsilk đéo còn giọt nào. Bực mình ra gọi điện xuống lễ tân mang dầu gội lên cho anh. OK 2 phút sau có 1 thằng cầm chai dầu gội lên.

Tắm rửa xong ra ngồi uống 1 lon sâm lạnh chờ em tới. Đúng 10 phút sau em có mặt (chà chà đúng giờ ghê). Ấn tượng ban đầu mặt khá teen và chào hỏi rất ngoan ngoãn. OK đc đấy. Mình nằm trên giường bảo em đi tắm đi. em khép hờ cánh cửa nhà tắm mình lấy máy ảnh ra chụp thử đèn Flash nháy lên em bảo á à...Mình cười ngay: "Anh thấy body em đẹp nên muốn chụp vài tấm thôi mà" he he em OK ngay. Em tắm rửa xong leo lên giường nằm tâm sự với mình 1 lúc rồi .....Mình hôn em như thể em là người yêu mình vậy, em cũng thế đê mê trong sung sướng mắt nhắm nghiền và rên khe khẽ, bàn tay nhỏ nhắn mát lạnh vẫn không quên chăm sóc thằng em của mình. Bất chợt em nắm lấy tay mình và day day vào bím em. Ối trời nước đã ra lênh láng cả rồi. Thể rồi 2 anh em không còn ngần ngại gì nữa - bắt đầu 69 - 96 rồi em BJ cho mình rất miệt mài.
Chuyện gì sau đó thì các bác biết rồi nhé.

Đánh giá:
Sn: 1995
Chiều cao: 1m62
Face: khuôn mặt baby cute,xinh nhẹ nhàng pha trộn nét thôn quê
V1: Thật sự phải nói vú của mấy em mới lớn thật không chê vào đâu được, núm hồng, ti nhỏ, quần vú hồng, nhú nhú lên nhìn rất kích thích.
V2: e này có ít lipit nhé nhưng vẫn nhìn rất duyên
V3: cái này của em nó hơi yêu, không cạnh tranh lại với mấy em mới khác.
Service: skill em nó hơi yếu do mới làm, các bác nào chuyên thì chỉ bảo em nó thêm, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj qua bao, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Infor:
Gái gọi: Kim anh
Khu vực: Quận gò vấp
Thời gian: 10h – 23h

Price: 500k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:
A

anhnam123

Guest
đã xác nhận dc mục tiêu... đưa vô tầm ngắm... chén gấp mới dc....

B

bigbang

Guest
Tân bình mộng mơ ! Hóng lương làm phát mới đc

Duchuy

Đã check e kim anh e thật ngoan hiền dễ thương ngoan hiền dọng nói ngọt ngào. Ko muốn xa e tí nào. A sẽ gặp e nhìu nữa. Yêu e mất rùi hjhh

C

cudam

Guest
Đã check e kim anh e thật ngoan hiền dễ thương ngoan hiền dọng nói ngọt ngào. Ko muốn xa e tí nào. A sẽ gặp e nhìu nữa. Yêu e mất rùi hjhh
Ái chà...bác nhanh chân gớm..!!! Keke...

C

cudam

Guest
Ha ha e học hỏi bác đấy ko có bác chỉ dẫn e lâu mới biết dc cam ơn bác nha haha[/QUOTE Có gì đâu bác...biết thì hướng dẫn ae thôi mà...mong diễn đàn ngày thêm đông vui..!!! Keke...

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom