400k Gái gọi Kim Liên xxx189 - Hàng mới tháng 12

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Cũng lâu rồi Sói mới có dịp ghé qua Tân Phú, lần này được ông bạn nhờ qua làm tí việc. Mỗi lần qua đây là trong lòng đầy rạo rực không biết em ấy thay đổi thế nào.

Sau khi xong việc và công việc nói chung là thuận lợi nên Sói muốn tự thưởng cho mình 1 cái gì đấy. 1 phần cũng là để khích lệ bản thân, thứ 2 là để lưu luyến nơi đầy kỉ niệm này. Đối với mình thì tự thưởng cho bản thân thì chỉ có thể là check mà thôi. Loay hoay lục trong điện thoại và gọi mãi không được em ấy nên quyết định cầu cứu người có khả năng nhất và cũng âm thầm nhất giới gọi hàng này. Sau khi lấy được số hẹn cái là được ngay, mình đến nhà nghỉ lấy phòng rùi đợi em nó đến thui .

1 lúc sau thì em ý có mặt , nhìn từ đầu đến chân 1 em khá teen biết cách ăm mặc, hợp gu mình rùi thế là yên tâm phần nào còn xem nội thất bên trong của em ý ra sao thui. Sau khi em nó tắm rửa sạch sẽ xong mình và em nó chui vào chăn bắt đầu màn sờ mó nhau , em này ngực vừa phải nhưng mông thì rất căng bóp thích phết. Sờ mó được 1 lúc thì em nó bắt đầu Bj .......nói đến đây thui nhé đoạn sau ai cũng biết mà.

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m53
Quê quán: miền nam
Face: em mũm mĩm nên khuôn dung cũng đầy đặn, má hồng núng nính, mấy bác thấy mấy em múp múp đáng yêu là đây
V1: hệ cam to tròn săn chắc, núm nhỏ hồng, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: có lipit thuộc dạng múp múp có da có thịt.
V3: to và rất nẩy, bồng em lên dập là hết sẩy
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (cho khách sạch sẽ), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Kim Liên
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 9h – 24h
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom