500k Gái Gọi Kim Thư Xxx229 - Ngày Mưa Cùng Em Trên Con Phố Sung Sướng

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Quăng gạch ném đá mất mấy xe tải mà ko thấy Sói suy xuyển nhỉ, các chú nhỏ dạo này vào diễn đàn nhiều tạo đủ nick từ dìm hàng đến dùng bài viết vửa đánh vừa xoa. Các chú nhiều chiêu trò quá, Sói tôi ẩn mình đây.

Các bác cứ nghĩ chiêu trò đi, Sói đã có quân sư thì không lo, công việc chỉ cần sung sướng con chym là được. Cơm bưng qua nhà thì Sói tôi cứ ăn, còn xông vào nhà giật thì thả chó ra cắn chết. Quay lại vấn đề hôm nay, em Kim Thư thì ít nổi nhưng body và service của em cũng không thua em nào của diễn đàn này đâu. Hôm nay có cuộc hẹn với em nó ở con đường sung sướng. Đường gì mà đông thế, vượt bao chướng ngại vật trên đường vừa đi vừa lo ks nó hết phòng...may quá còn phòng lên luôn.(Lạnh thế mà nhiều ae cũng đi check thế xe để đầy nhà).

Vào phòng bật tivi, Sói ko thấy lên chẳng sao vẫn thấy ấm,alo em nó,...lúc đi tắm thì ko thấy nước nóng(chết con rồi), TV ko bật thì cũng ko sao chứ ko có nước nóng thì toi, alo lễ tân mắng cho nó 1 trận nó bảo anh chờ chút, 1 lúc vào vẫn ko có thế là bảo nó đổi phòng bên cạnh, mở cửa quấn chăn ôm hàng tìm số phòng để sang ơ sao quen quen mẹ bố khỉ nhìn lại khóa hóa ra VÁC DÁI VÀO NHẦM PHÒNG.

Tắm dái nằm chờ em nó 1 lúc thì nó nháy máy mình gọi lại thì nó bảo vâng anh chờ em nhé. Thế rồi con bướm cũng đậu thành giường, cởi chuồng vào tắm.Tắm xong lên giường...ôm ấp...mút ti...bú chim...đeo bao...phập...truyền thống...vác cày...nhổ củ cải...nằm trên, nằm dưới...phọt..phê phê phê

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m58
Face: em này có nét rất giống 1 cô bé dân tộc mà Sói quen ở Đồng nai, khuôn mặt lúc nào cũng đỏ gất như có men rượu ấy, nhìn rất đáng yêu, không biết em ấy hay ngại hay do tế bào da e ấy mẫn cảm đây, nói chung là nhìn rất ấn tượng với em.
V1: hệ cam lai bưởi, to tròn săn chắc, bú mút thoải mái
V2: eo ót mình dây, eo con kiến nhé
V3: doggy phê lòi, nhấp vài phát là out ngay
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Infor:
Gái gọi: kim thư
Khu vực: quận 10
Thời gian: 10h - 21h

Price: 500k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator: