400k Gái gọi Linh Đan xxx997 - Hàng mới tháng 2 đón tết

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chiều nay vừa được ông anh cho số e này nên lúc tối alo và được e cho cái hẹn ở xxx. Đến nơi lấy phòng xong nhắn tin cho em. 10p sau e có mặt. dáng người cũng nhỏ nhắn, nhìn như trẻ con ấy. Mới đầu có hơi ngán chút. vì cứ nghĩ e nó trẻ con quá. Vào phòng mình và e ngồi nói chuyện tán gẫu vài câu. sau đó thì vào việc. e cởi quần áo ra nhìn ngon thật. ngực tấn công mông phòng thủ. Sói chả biết nói lời nào nữa, các bác xem đánh giá phía dưới nhé.

Tắm xong cả 2 lên giường nằm ôm nhau, rồi sờ soạng. e này chắc cũng có kinh nghiệm rồi nên làm tình bài bản lắm. hôn ti rõ lâu. lúc hôn ti thì tay e hj và xoa xoa 2 quả trứng cút. rồi e bj. e rà lưỡi dọc theo thằng nhỏ, cái lưỡi của e điệu nghệ lắm. nhẹ nhàng nhưng sướng ơi là sướng. bj 1 lúc rồi e đeo bao và chiến. đầu tiên mình chủ động mình trên e dưới, một lúc rồi e lại bảo để e nằm trên cho. mình nằm dưới 2 tay thỏa sức nắn bóp 2 bầu vú e, rất vừa tay. e cưỡi ngựa một lúc rồi lại đổi tư thế. cứ như vậy mỗi lúc một tư thế. mình và e cứ nhẹ nhàng tình cảm như phim JAV vậy. được cái e này cũng khá hiểu tâm lý.

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m63
Quê quán: miền đông
Face: face teen, xinh xắn, tóc xõa ngang vai, uốn lọn che nữa khuôn mặt càng làm cho em đầy vẻ quyến rũ.
V1: hệ cam nhỏ, săn chắc, núm hạt đỗ, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh.
V3: to tròn, căng đét doggy và úp sọt là phọt ngay.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Linh Đan
Khu vực: quận gò vấp
Thời gian: 8h - 17h
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom