400k Gái Gọi Linh Miêu Xxx178 - Em Múp Nồng Nàn Tình Cảm

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
ờ thì là mà đây là lần thứ 2 em check em nó lần trước thì trước tết và bận rộn nên chưa có thời gian để Rp nên hôm qua sau khi đã có tí nhớ em lại nhấc phone gọi cho em nó. EM khoái cái em này là cặp mông của nó ôi chu choa ơi nó cong vút như đồi vọng cảnh nhìn cái là muốn doggy luôn.

Tình hình là như thế này tối qua sau khi đã làm mấy sị đến một giờ thì em phê lắm rồi thế là nhấc điện thoại lên nhưng buồn cái là không em nào nó thèm quan tâm tới mình. Chợt nhớ ra có quả mông đáng yêu của em nhung lúc nào cũng sẵn sàng chờ đón mình. mình bấm dt thì em nó tắt máy đi rồi lại gọi lai luôn chắc thấy số điện thoại lởm nên em nó thương bảo thằng này nghèo gọi lại cho nó đỡ tốn. Sau khi em gọi lại là em thương mình cho ngay mình cái hẹn ở xxx mình phi đến luôn và vẫn phải nằm duỗi cu chờ.

Đến cái em nó vật mình ra liếm láp,Bj thằng nhỏ của mình...rồi mình phi doggy luôn vì với em này đây là cái món mình khoái nhất mà. Sau đó thế nào các anh em tự biết em ngại viết mà.
Đánh giá thì mỗi người một kiểu em này đã có quá nhiều đánh giá rồi nhưng với quan điểm của bản thân thì mình thích em này với thái độ và trình độ. Còn mỗi người một quan điểm em không ý kiến.

Đánh giá:
Sn: 1996
Chiều cao: 1m58
Face: xinh và rất giống mấy e gái châu âu, nụ cười hút hồn
V1: hệ cam lai bưởi, to tròn, em múp nào ngực cũng thế, bú mút, sờ nắn thoải mái.
V2: hàng xôi thịt thì có lipit là chắc rồi
V3: to tròn, thích nhất mấy em như thế vừa doggy vừa vỗ mông em.
service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Linh Miêu
Khu vực: quận 10
Thời gian: 8h - 21h

Price: 400k/s
p/s: có qua đêm giá thương lượng
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom