400k Gái Gọi Linh Nga Xxx821 - Hàng Mới Tháng 7

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Đầu tiên cho em xin gửi lời cảm ơn đến anh acma và toàn thể BQT đã tạo điều kiện cho những em có được chỗ làm này. Thời gian qua tuy không dài cũng không phải là ngắn, thấm thoát cũng hơn 1 năm Sói về diễn đàn. Lần nữa cám ơn anh em checker đã tin tưởng và ủng hộ Sói trong thời gian qua, tuy là hàng của Sói có lúc nhiều và phong phú, có lúc lại không có người mới hoặc những em cũ bị nghĩ liên tục. Hầu hết nguyên nhân là do các em vắng, phò mà, chỗ nào đông khách thì họ nhảy thôi, chẳng ai sống để chịu qua những lúc khó khăn với mình đâu.

Sói cũng cám ơn các em đã trụ lại thời gian qua vs Sói và cũng sẽ nhớ đến tình cảm của mấy em đã gắn bó lâu dài. Những em làm không tốt đều sẽ được lên đường sớm. Các em biết là nhận vài đồng của khách mà khách quá đáng các em khó chịu. Thì quản lí các em cũng không phải là chuyện dễ dàng khi đồng tiền không có nhiều, anh cũng chỉ làm vì niềm đam mê thôi. Tiền ai cũng mê nhưng mà mỗi con người sẽ có kiếm tiền khác nhau chứ không phải chỉ nhận tiền rồi chịu tính tiểu thư của từng đứa.

Hôm nay Sói đưa ra mắt 1 em mới mong là anh em ủng hộ nhiệt tình, hôm nay không tâm trạng lắm nên không miêu tả hoàn cảnh , mong chư vị thứ lỗi

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 156
Quê quán: miền tây
Face: xinh xắn dễ nhìn, đáng yêu và nước da trắng như bông bưởi.
V1: hệ cam nhỏ, tròn, săn chắc, núm nhỏ hồng.
V2: eo ót mình dây cây cảnh
V3: kiểu mông cong cớn này mà doggy thì chỉ có chết nhé
Service: ngoan ngoãn nghe lời, chịu học hỏi thêm kỹ thuật. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Linh nga
Khu vực: quận 8
Thời gian: 11h - 7h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
T

traidamdt8x

Guest
Đúng bác có tâm trạng thiệt như lời bác nói, cho e hỏi e sn bao nhiêu và khu vực nào của VN vậy bác Sói.

Nhưng dù sao cũng cảm ơn bác là chiếc cầu nối giữa ae checker và mỹ nữ. Chúc bác nhiều niềm vui và sức khỏe.

P/s Công nhận cụ cu dâm nhanh tay quá, mình đã tranh thủ mà cũng đi sau kk

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom