300k Gái gọi Linh Nhi xxx312 - Đẹp, Ngon, Ngoan trong tầm giá

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Nếu nói về những em trong tầm giá 300k thì em Linh Nhi cũng thuộc dạng chuẩn đấy. Dạo này các em ngực khủng body hot cứ tranh nhau đi giá thấp làm mấy em kia phải đổi nghề. Thật sự không hiểu là ở xã hội này sau nghề làm hàng còn nghề nào thay vào được nữa. Thôi thì cũng là vấn đề của xã hội nên cũng chịu, em nào biết phấn đầu thì tồn tại tiếp, không thì đổi nghề vậy.

Vì những em gái của Sói thì không cần bàn cải rồi nên mấy cái bộ môn hẹn hò setup thì cũng như ai cả thôi , xin phép không đề cập đến. Cơ bản ấn tượng đầu tiên về Linh Nhi là đẹp , 1 cô bé cao 1m55 , thân hình cân đối , face xinh và đặc biệt da mặt rất đẹp, em nó hình như chỉ đánh son thôi mà da mặt tuyệt lắm, hồng căng mịn làm lần nào cũng cắn yêu mấy phát. Cả 3 lần gặp em đều ăn vận khỏe khoắn , lúc thì jean , lần thì chân váy kèm croptop , lần thì jum , yêu luôn nhất là quả chân váy với croptop len, trông ngon vật ra ý . Lần này gặp không cuồng như lần đầu mà là muốn chinh phục , cảm giác muốn làm cho em nó thấy sướng khi mình chơi em nó , nằm ôm quấn lấy nhau , 2 tay nâng 2 bên cằm em mà hôn , hồn cuồng nhiệt và em cũng đáp lại không kém , cái cách hôn và đôi môi mọng của em cùng những pha xoắn lưỡi làm mình mất kiểm soát và em nó lại giành đc quyền chủ động khi mà tườn xuống dưới , liếm ti , rồi bi cà bẹn làm mình chỉ biết cong người lên mà kìm lại mớ hỗn độn chỉ trực phun ra ...

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền bắc
Face: xinh xắn dễ thương, trang điểm nhẹ nên cuốn hút các men.
V1: hệ dưa hấu, bự như cái tô ấy chứ, núm nhỏ hồng, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh.
V3: cái này doggy là phê hết sẩy.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, chiều chuộng khách hàng. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Linh Nhi
Khu vực: quận 6
Thời gian: 9h - 22h
Price: 300k
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Tấm thứ 13 Nhìn Chịu Ko nôi luôn. Mưa quá Muốn qua e ma ko dc

7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Dạ thanks a nhiều ạ moa moa
Hom nay mua qua. Ma nhan tin e ko tra loi. Goi thue bao. Tối 8g30 a dinh ghé gọi thue bao a nghj chăc e kẹt nen ve

7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
A ghé qua gặp em đi rồi em cho zalo nhe
Di e 10 Lần ma sao ko thay nhan số zalo qua máy a vay? Nhieu khi e về quê mất số roi chang bik dau ma gap nua

7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Hoi 11g trưa a gọi vẫn thue bao? E kẹt 3 4 bữa nay mới xong gio lam lai dung ko

7

7 Cơ Không Cần Tha Lơ

Guest
Vâng hôm nay mưa chưa co a nào ghé qua nt rồi trời mưa lại a ko đến được mua to qua hội buồn quá đê giờ tạnh rồi chưa thấy a nao gđ nữa hix
Co the trong luc do ranh. Het mua nhiu khi ng ta bận việc. Nhiu khi thoi gian ko do minh lam chu. Chu ko phai ng ta ko qua

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom