300k Gái gọi Linh Nhi xxx312 - Hữu xạ tự nhiên hương

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Những ngày đó đã là quá khứ của vài tháng trước đây, khi mà người còn chưa xa ta, chưa bỏ ta một mình. Quá khứ đã qua, khép lại những kỉ niệm của một thời hoa bướm ngày xưa. Chúc em hạnh phúc trên con đường em đã chọn để đi mà không có anh bên cạnh
Và hôm nay anh gặp em người con gái mang đến cho anh cảm giác nhu với người tình. Nằm tâm sự, vuốt ve, mơn trớn đầy cảm xúc chứ không mang vẻ nhục dục trần tục như bao lần đi check khác. Em và anh nói chuyện nhiều, anh cung hiểu đôi phần cuộc sống của em. Nghe em kể nhiều nhưng anh cũng hiểu câu "không nghe nghiện giải thích, không nghe cave trình bày" nhưng cái cách em nói chuyện thật khiến anh hài lòng. Chí ít ra cũng có những điều thành thực mà anh có thể biết chắc là em không nói dối

Xin lỗi các bro mình hơi dài dòng chút trước khi đi vào chính chuyện. Em này xuất hiện từ tháng 10 đến giờ mà Sói vẫn chưa có dịp thăm lại mặc dù body của em là chuẩn của Sói thích và cũng là sở thích của nhiều anh checker nhà ta, thích dưa hấu. Em này dáng ngon, thái độ ngoan, thời gian thoải mái, mình và em tắm táp nghịch chán rồi mới ra giường hành sự. Tuy nhiên đáng tiếc là service em tốt hơn xíu chắc đi giá 500k 1 shot rồi.

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền bắc
Face: xinh xắn dễ thương, trang điểm nhẹ nên cuốn hút các men.
V1: hệ dưa hấu, bự như cái tô ấy chứ, núm nhỏ hồng, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh.
V3: cái này doggy là phê hết sẩy.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, chiều chuộng khách hàng. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Linh Nhi
Khu vực: quận 6
Thời gian: 9h - 22h
Price: 300k
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Sao bác không rep cho em gái 1 bài , các em chủ yếu biết đến và đông khách hơn 1 phần cũng là những bác có lòng đi về rep , rep xấu thì các em ấy sẽ rút kinh nghiệm lần sau và cũng để bác Sói nhắc nhở em gái của mình để diễn đàn biết mà thanh lọc cho các bác những em gái tốt có tâm với công việc mình làm.và diễn đàn cũng k quên những ưu đãi dành cho các bác lên VIP

L

Linh nhi

Guest
Sao bác không rep cho em gái 1 bài , các em chủ yếu biết đến và đông khách hơn 1 phần cũng là những bác có lòng đi về rep , rep xấu thì các em ấy sẽ rút kinh nghiệm lần sau và cũng để bác Sói nhắc nhở em gái của mình để diễn đàn biết mà thanh lọc cho các bác những em gái tốt có tâm với công việc mình làm.và diễn đàn cũng k quên những ưu đãi dành cho các bác lên VIP

L

Linh nhi

Guest
Chào các ty của em a nào ranh qua ủng hộ linh nhi đi,e sắp ve quê ăn tết rồi ạ

L

Linh nhi

Guest
Chào các ty ạ, chúc các ty của linh nhi 1 buổi tối vui ve hp nhe

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom