400k Gái gọi Lưu Ly xxx627 - Hàng mới tháng 5

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
lại lên sóng tiếp em thứ 2 đây, vẫn chưa có em cũ kiếm Sói lên bài lại. Sau cuộc hẹn là phóng ngựa đi ngay như thú hoang lâu năm nay xổng chuồng.

Sau khi phòng ốc xong xui, đập vào mắt là một em gái mũm mĩm, ngực khủng mông to. Đặc biệt là nhìn rất dâm khi 2 quả dưa hấu cứ lộ lộ trước mặt. Kèm theo một nụ cười dâm đãng khi Sói ra mở cửa. Giọng nói đáng yêu của dân miền tây cất lên: anh tới lâu chưa? em đi từ nhà trọ tới toát hớt mồ hôi nè. bala ba lâ.... anh tắm chưa? em zới anh zô tắm chung cái cho mát đi, xong rồi ra giường mình chiến đấu nha anh... balala bla. Nói chung em này tình cảm, ưa tâm sự.nói chuyện.

Tắm táp vui đùa trong nhà tắm một hồi. 2 anh em ra giường Bú-Mút-Hôn hít-Sờ mó -69-96 các kiểu. HJ Rồi Bj (quả BJ của em khá tuyệt vời, lút cán, lưỡi xoáy cuốn lấy đầu khấc, phê vãi lồng), đá bi vét máng chán chê hết hiệp 1 em đeo bao vào anh em chiến đấu hiệp 2. Đủ tư thế ( em này khá chiều chuộng và hợp tác trong chiến đấu ) cuối cùng mình chào thua thất bại ở tư thế đóng cọc ngang vuông góc 45 độ ( doggy) và ra về trong sự sung sướng kèm theo một lời hẹn sẽ tái chiến cùng em trong ngày gần nhất. Em ngon đấy sẽ check em thêm vài lần nữa.

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền tây
Face: với những em múp thì nhìn face đã là hiền và dễ mến rồi, đôi môi mọng nếu BJ là chỉ có phê lòi thôi.
V1: bánh bao lai dưa hấu, to tròn, săn chắc, ăn ngập mặt luôn nha.
V2: có lipit với những em múp là bình thường
V3: đã to thì to đều tất cả, vòng này cũng đẩy đà hết sức, doggy hay úp sọt là out sớm.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

p/s: có some 2 nữ và qua đêm giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: Lưu Ly
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 9h - 24h
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: