500k Gái Gọi Lyna Trần Xxx453 - Hàng Mới Tháng 10

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
5PM chiều nay phải qua Dimond Plaza để đổi cái áo vì size hơi bé. Lòng vòng mãi mới tìm thấy cửa hàng ở tầng 3. Người đang mệt thì chớ nhưng bù lại được ngắm các bé trong Plaza cũng thấy hài lòng. Lúc về những hình ảnh về body, face... của các bé cứ ám ảnh mình mãi. Trên đường về ngang qua khu công nghiệp không khói quận 10 chẳng nhẽ lại làm ngơ.

Mình rút quả dế cùi ra đặt lệnh một em. May quá, khớp lệnh luôn và xông thẳng vào nơi thiên đường sung sướng. Lấy phòng và bật TV xem chút thời sự. Chưa được 5' nghe tiếng gõ cửa...hehe một em bước vào với khuôn mặt khá duyên, đặc biệt là đôi môi rất gợi cảm. Em đi vệ sinh rồi vào với mình luôn. Hai anh em nói chuyện lung tung, xem web trên mobile của mình rồi mới hành sự. Quả thật em rất nhiệt tình và thực hiên đủ các bước.

Đánh giá:
SN: 1994
Chiều cao: 1m50
Quê quán: miền trung
Face: dâm đãng hết sức luôn, nhìn phê lòi, chỉ muốn xuất trên face em ấy thôi.
V1: cái này là dưa gang lai bưởi, nó to ơi là to, úp mặt vào mà bú mút muốn ná thở luôn ấy.
V2: có ít lipit, dạng múp múp ( chuẩn ông anh đây).kaka
V3: đã tướng múp thì cái này khỏi chê luôn, doggy, úp shot vài giây là phụt đạn
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột,

Thông tin:
Gái gọi: Lyna trần
Khu vực: quận 10
Thời gian: 9h - 22h

Price: 500k/s
p/s: có qua đêm giá thương lượng
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: