400k Gái gọi Mai Sương xxx495 - Hàng mới tháng 9

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Một ngày chán ngắt, công việc không thông, khách không thanh toán nợ... Dịch covid làm cho kinh tế đình trệ và túi tiền của mọi người cũng bị dính dịch theo luôn. Haiz...có vẻ tháng cô hồn vẫn quyết tâm đeo bám. Thế thì đành giải đen vậy.

Gọi cho vài em trong list mới nhưng các em đều ò e ý hoặc cho nghe chuông chờ, không bắt máy. Dạo này mấy em cũng tránh dịch và tạm nghĩ nhiều quá làm cho thị trường hàng càng đìu hiu. Bỗng đang buồn thì lại có tin vui, cuối cùng cũng có 1 em nhận kèo. Thế là xách cu lên đường thôi nào. Mình phi ngay đến khách sạn mà em hẹn, lấy phòng, gọi đt cho em biết số rồi phi vào tắm rửa... đang tắm thì em tới, đành ra mở cửa..

Em hơi shock vì mình tồng ngồng đấy xà phòng ra mở. Xả nước tắm xong, ra cửa thì thấy em đã lột hết đồ, chuẩn bị vào tắm. Leo lên giường ngắm em tắm mà lòng vui loạn cả lên, em xinh quá, non quá, dễ thương quá! Em leo lên giường, khép nép bên mình tâm sự. Nhẹ nhàng từ tốn em định BJ, thì mình nói, từ từ đã, cho anh nghỉ chút, đường tắc, anh đi xa, vẫn còn mệt. Vậy là 2 anh em nói chuyện xoa nhau nhẹ nhàng từng chút một, 10-15' mới thật sự nhập cuộc. Thật sự em rất nhẹ nhàng, dễ thương, non tơ dưới con mắt của mình. 10' quần thảo, mình out ở doggy

Đánh giá:
SN: 1998
Chiều cao: 1m57
Quê quán: miền nam
Face: xinh xắn dễ thương, mắt to đen lấy, mũi cao dọc dừa, khuôn mặt trái xoan thanh tú.
V1: hệ cam lai bưởi, to tròn săn chắc, núm nhỏ hồng, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh.
V3: căng đét, doggy sướng hết biết.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoanTắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

p/s: có đi đêm, đi 2 nữ giá thương lượng

Thông tin:
Gái gọi: Mai Sương
Khu vực: quận Tân Phú
Thời gian: 9h - 24h
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: