400k Gái gọi Minh Anh xxx172 - Hàng mới tháng 5

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Sau khi làm buổi cơm trưa với mấy anh em vừa được thoát cách ly, uống xong cafe bên quận 10 thì thấy chym ngứa ngáy liền nhớ hôm nọ có em mới hẹn mà bận ưu tiên mấy em cũ trước nên giờ cũng phải giải quyết cho mấy em mới đây.

Liền gọi cho em nó được em ý cho một cái hẹn tại xxx. Mình liền đến lấy phòng rồi nt cho em nó . Nằm xem tivi và làm thêm một lon bò cụng thì em nó đến. Nhìn em nó người cũng nhon nhon, ăn mặc trông giống dân văn phòng trông cũng hay hay, ăn nói cũng nhẹ nhàng. Em ý hỏi mình dăm ba câu chuyện linh tinh rồi đi vào chủ đề chính. Sau đó em ý đè mình ra và làm wc từ đầu đến chân làm cho mình oằn bên nọ oằn bên kia vì sướng. May mà mình cũng là dân trong nghề lâu năm không thì bị em nó cho nốc out rùi. Sau đó mình cùng em ý chiến đủ các tư thế, phải nói rằng em ý cũng dâm, nước nôi lênh láng âm thanh trung thực làm mình được khoảng 10p thi out. Xong em còn nằm tâm sự một lúc, lúc về em còn thơm vào má mình nói hẹn gặp lại nữa chứ, như là người yêu ý.

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m56
Quê quán: miền tây
Face: xinh xắn dễ thương, teen như mấy em 16 mới lớn, ngoại hình sang trọng quý phái
V1: hệ cam lai bưởi, to tròn săn chắc, núm nhỏ hồng, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit thuộc dạng có da có thịt.
V3: căng đét
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

p/s: có qua đêm giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: Minh Anh
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 7h - 21h
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: