400k Gái gọi My Phạm xxx054 - Hàng mới tháng 9

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Thưa anh em dạo này anh em check hàng cũ và hàng mới cũng nhiều nhưng ít thấy anh em cho Sói tí ý kiến như thế nào về hàng họ. Lâu rồi Sói không còn thấy những bác nhiệt tình về làm report để Sói biết đường mà điều chỉnh mấy đứa. Cần lắm nhưng góp ý chân thành của các bác.

Sau 1 hồi setup về đêm thì cũng có cái hẹn với em nó, em nó về rồi nhưng hình như cũng người cùng cảnh ngộ cô đơn với Sói nên là có cái kèo gặp nhau ở xxx. Mình lấy phòng nghỉ ngơi, đang rửa ráy kỳ cọ bộ ấm chén thì em nó đến. Em nhẹ nhàng chào hỏi, nằm nói chuyện đôi ba câu thì em nó cũng trút bỏ quần áo trên người ra mà đi tắm rửa kị cọ khu vui chơi giải trí. Điều hòa mát lạnh mà cứ nóng ran cả người lên , chỉ chờ có em nó ra là lao vào nhau như chó à lộn sói đói tìm mồi thôi. Ấn tượng với em nó là xinh, trắng, dáng đẹp, mông mẩy. còn chiến sự thì đi anh em đi tìm hiểu thêm rồi cho Sói vài bài report nha.

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền bắc
Face: mặt em hơi góc cạnh nên em mang vẻ đẹp của sự lạnh lùng, nét đẹp băng giá với những chi tiết đầy hoàn mỹ trên face của em
V1: hệ cam nhỏ, săn chắc, núm nhỏ hồng, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh.
V3: căng đét, mông to mẩy , săn chắc , doggy rất thích.
Service: Hợp tác mọi tư thế, ngoan ngoãn nghe lời. Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, cho ra trong miệng.

Thông tin:
Gái gọi: My Phạm
Khu vực: quận 8
Thời gian: 10h - 2h sáng
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: