500k Gái gọi Mỹ Uyên xxx269 - Thần dâm mặt xinh body chuẩn

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chào các bác đồng dâm đêm nay đi off. Xin phép mang đến 1 em hàng rất tình cảm và dễ thương và quan trọng là sẽ xuất hiện trong buổi off đêm nay. Em rất đáng check với số tiền anh em bỏ ra nhé.

Ngon và ngoan, thái độ rất chi là dễ chịu khi tiếp xúc đảm bảo anh em sẽ có một buổi check đầy cảm hứng, anh em cứ nhẹ nhàng nhé, lịch sự nhé bởi em nó rất ngoan, cứ nhẹ nhàng, tình cảm, ôm ấp tâm sự thoải mái, thái độ của em nó sẽ thật tuyệt vời, hơn cả thế em này kèn, sáo, máng cực kỳ đẳng cấp tại khu vực nơi đây. Da dẻ trắng trẻo mịn màng, cặp vú sừng trâu cong vút, căng tròn, đầu ti đỏ hồng, rất đẹp, bú mút tẹt ga, thêm nữa, da dẻ trắng trẻo mịn màng thơm phức, eo thon, mông cong vút, ấp em nó phải nói sướng ngay từ nước đầu. Đến màn make love của em nó cứ gọi là chuẩn đét. Thổi kèn và sóc lọ level đỉnh cao nghệ thuật, rất có tâm, không mang chiều hướng công nghiệp nên anh em sẽ cực kỳ hài lòng.

Đánh giá:
SN: 1994
Chiều cao: 1m62
Quê quán: miền tây
Face: đẹp sắc sảo đến từng chi tiết, đôi mắt đầy quyến rũ kết hợp với sóng mũi cao dọc dừa, thêm cả đôi môi mọng nhìn đầy cuốn hút.
V1: hệ cam lai bưởi, cặp ngực đẹp tuyệt hảo không tì vết, to tròn săn chắc, núm nhỏ, bú mút, xoa nắn thoải mái
V2: eo ót mình dây cây cảnh.
V3: căng đét, rất mẩy, doggy, úp sọt là bắn ngay.
Service: Hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Mỹ Uyên
Khu vực: quận 1
Thời gian: 10h - 23h
Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: