600k Hotgirl Ngọc Hân xxx827 - Hàng mới tháng 10

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Dạo này vừa dịch vừa mưa tầm tả, có lẽ thế mà ông anh thương mình cũng chẳng phải hoạt động nhiều, rãnh rỗi nên sinh nông nổi. Em này thì không phải do ông anh đưa đi làm nhiệm vụ mà là lãnh vãng tìm thấy nhé.

Sau khi set up đâu vào đấy thì và máy lên chiến ma phi ra đường mặc dù trời mưa như trút hết bầu tâm sự. Vừa đi vừa hình dung tới đến body nóng bỏng của em thì mưa lạnh thế nào cũng đến cho bằng được. Sau 1 hồi nghĩ vu vơ cũng đến được thiên đường sung sướng, cũng lâu rồi mình không ghe gò té này rồi. Đến nơi cầm con cục gạnh alo cho em nó thì cũng vừa lúc e nó bước vào. Hai anh em nhìn nhau bẽn lẽn như người yêu, rồi em nó tiếp đến khoác tay mình. Sao anh ko chờ e mà đã vào trước. Thế mà kêu yêu em, để e phải đi mưa thế này. Nghe giọng bắc ngọt ngào như mía lùi thế kia hỏi anh nào mà không rụng càng.

Lên tới nơi, e nó tự nhiên cởi đồ như đang có cái bể bơi trước mặt. (chẳng nhẽ e nó công nghiệp sao _ bụng thầm nghĩ ). Anh cũng thay đồ đi vào tắm với em. Không đợi mình đồng ý em nó tự tiến đên và cởi bổ hộ mình những bộ quần áo và lôi mình vào nhà tắm. Đang tần ngần ngắm cặp tuyết lê của em thì em nó như thể người yêu tự phun nước tự xoa xà phòng và tắm cho mình. Em nó bảo cứ để e làm cho anh vui. Chăm sóc toàn thân và cả thằng em một cách kĩ càng rồi từ từ ngậm chặt lấy thằng nhỏ trong miệng. Cảm giác nước lạnh xuối xả bên ngoài và cảm giác nóng ấm nơi thằng em cứ lạ lạ làm sao. Nó khiến mình nhắm nghiền mắt để cảm nhận. Mở mắt ra nhìn thì em nó đang chăm chỉ mút chọn que kem nóng hổi. Tình cảnh này mà bác nào yếu bóng vía là dễ bị loại khỏi cuộc chơi.

Làm cái gì thì cũng phải ngừng phải nghỉ…e nó cũng thế nhịp nhàng rồi cũng tới lúc nhả ra. Tới đây thì mình lôi em nó ra khỏi nơi ẩm ướt về với nơi khô ráo. Lúc này là tắm bằng nước giờ em sẽ tắm cho anh bằng lưỡi. Nói là làm ko chờ ai phàn nan, lại chăm chỉ mút chân , liếm khắp nơi trên cơ thể…

Hết màn chào hỏi ai đưa làm vào nhau như con thiêu thân. Hết trái lại phải, hết phải lại trái, hết cổ truyền lại dogy, hết doggy lại phi ngựa….được e nó đưa qua hết cảm giác này tới cảm giác khác…..PHÊ. Sau hơn 30p oánh nhau thân mật hai đữa cùng cảm xúc dâng trào trong tư thế doggy. Đúng là TƯỞNG KHÔNG PHÊ MÀ PHÊ KHÔNG TƯỞNG.

Đánh giá:
SN: 1997
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền bắc
Face: khuôn mặt xinh xắn, đôi mắt sâu đen lấy, mắt 2 mí nhưng nhìn em mang 1 nổi buồn sâu thẩm trong tim.
V1: hệ cam lai bưởi, to tròn săn chắc, núm nhỏ hồng, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh
V3: căng đét, rất nẩy, vừa doggy vừa vỗ mông là hết ý luôn.
Service: Ngoan ngoãn nghe lời, đúng chuẩn gái gọi. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (cho khách sạch sẽ), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Ngọc Hân
Khu vực: quận đống đa
Thời gian: 9h – 3 h sáng
Price: 600k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom