400k Gái gọi Ngọc Linh xxx660 - Hàng mới tháng 6

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Ngày chủ nhật cuối tuần đang gồi cafe ở LBB với thằng bạn thì nó bảo tao có việc về trướcc tí. Thằng bạn đào hoa vãi vồn toàn đc gái rủ đi chịch mà còn toàn cho chịch trần. Chẳng có việc gì ngồi lại vào nhà mình mò mẫm mấy e hàng quanh đây xem sao. Thấy khu vực tân phú hơi vắng người và em Hoàng Dung chuyển mất đi tân bình thôi kiếm lại 1 em khác vào thế vậy. Thế giới phải cân bằng thì mới tồn tại được.

Sau khi lòng vòng set được kèo tại 1 điểm hẹn ngon lành. Lấy phòng vẫn vậy, tắm táp xong ngồi xem tivi và chờ e đến. 20p thì e cũng đến ấn tượng đầu ko thể tin nổi dáng đẹp thế còn đẹp hơn ảnh ông anh gửi nữa, da trắng dáng cao ngực căng đẹp. E mặc chiếc vấy thiếu vải hay sao cứ bị thủng lỗ chỗ, làm cho da thịt của e càng nhìn càng kích dục vãi.

Thấy e đẹp quá mém chỉ ngồi nhìn mà quên cả nhiệm vụ chính. Đến lúc e cởi đồ thật bất ngờ sao nó đẹp thế. Nhìn như vú mấy em mới lú nhú ấy, bóp cũng cảm giác đã tay lắm. Xong cũng đến đoạn chiến đấu e bắt đầu làm công việc của mình bắt đầu bj liếm láp khá nhẹ nhàng bài bản. Và cu nhỏ cương lên là chịch, vừa chịch vừa bóp vú đã tay thật.

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m70
Quê quán: miền nam
Face: đẹp như 1 thiên thần với nụ cười tươi luôn nở trên môi, nét đẹp bình dị và đầy mê hoặc, mái tóc vàng uốn nếp càng làm em thu hút người đối phương.
V1: ngực đẹp, dạng vú chén ngực dĩa, săn chắc, to tròn, núm nhỏ hồng, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh, eo con kiến, lưng ong.
V3: nhỏ nhắn vừa với dáng em, doggy hay úp sọt cũng tốt cả.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, cho ra trong miệng, gần full skill.

Thông tin:
Gái gọi: Ngọc Linh
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 10h - 24h
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

K.Phong

MỸ NAM PHỆ
Công Thần VNanchoi
Chào mừng e về đội sói nhà ta, chúc e luôn dc các a e đến xếp dài dưới thân e kaka

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom