400k Gái Gọi Ngọc Mai Xxx007 - Lại 1 Em Nữa Hồi Hương

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Đang đi đường thì bị tác ở Phú Nhuận đang định đi lại em Tina Tình thì không liên lạc được, dò danh bạ em mới để đi vậy. Sau khi xác định được mục tiêu thì vào khách sạn ngay , ở ngoài đường sáng nắng chiều mưa riết bệnh.

Vào cái mình yêu cầu tư thế 69 ngay: được 10 phút thấy EM nó cứ rật tưng tưng , vật ra móc lốp 10 phút thì Em nó rú nên thở phì phò người co rúm. Sau đó mặc áo mưa chiến tiếp các loại tư thế. Em nó rên kinh quá mặt đỏ bừng mắt nhắm nghiền được khoảng 20 phút lẫy tay đá hột ne được khoảng 20 giây thôi Em nó lại hú nên Ôm chặt, chân ghì làm mình không nhúc nhích được.

Sau đó mình bị cuốn hút vào nhịp của Em nó và out. Hai đứa rủ nhau qua năm ôm nhau chém gió thấy nó cứ dí cái mu vào con cu. Thôi rồi em gái, anh tuổi già sức yếu, e có mạnh thế nào anh cũng chịu thua.

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền bắc
Face: da trắng môi hồng, có nét dâm, khiêu gợi, xinh tươi viêt nam luôn mấy bác ạ
V1: chuẩn ko cần chình, to mà săn chắc, vừa trắng lại vừa tròn, thánh nào mê vếu thì bay hết vào đây nào.
V2: như pic, eo đầy đủ, ko mỡ thừa, rất chuẩn ạ.
V3: cũng thuộc dạng " phòng thủ " , cong tròn, bác nào mê doggy thì cẩn thận nhé, ko thôi chưa gì đã phọt rồi đấy.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj (qua bao nếu khách không sạch sẽ), hôn môi (tùy khách), tevet (tùy khách), hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: ngọc mai
Khu vực: quận phú nhuận
Thời gian: 10h - 24h

Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Tieu_dinh

Giờ làm oki rồi, sẽ gặp sớm thôi,bữa h mấy em làm tới 22h lúc đó mình mới rảnh set thì mấy em nghỉ hết, hihi :rolleyes::rolleyes:

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom