400k Gái Gọi Ngọc Mai Xxx489 - Em Lại Trở Về Nữa Rồi

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Ý định nung náu check hàng của em đã lâu lắm rồi nhưng toàn do bận vào buổi trưa sếp cứ bắt làm nốt công việc nên ko dứt ra được.
Hôm nay trời cao trong xanh sương sớm long lanh cành lá rung rinh, quyết tâm check bằng được

Thế là 1h cũng setup được em 1 cái hẹn ở nn xxx lòng hứng khơi.
Vào nn thấy cũng sạch sẽ thơm tho phết, đợi đúng 10 phút 1 giấy em có mặt, chuẩn giờ phết đây thích rồi đấy,
mở cửa ra em quen trước đây mà, em cũng được người, có da có thịt hơi đen một tí thôi, mặt cũng duyên duyên
Chào em một cách nhẹ nhàng chuyện gì đến cũng phải đến thôi, chiến em nó thôi

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền bắc
Face: da trắng môi hồng, có nét dâm, khiêu gợi, xinh tươi viêt nam luôn mấy bác ạ
V1: chuẩn ko cần chình, to mà săn chắc, vừa trắng lại vừa tròn, thánh nào mê vếu thì bay hết vào đây nào.
V2: như pic, eo đầy đủ, ko mỡ thừa, rất chuẩn ạ.
V3: cũng thuộc dạng " phòng thủ " , cong tròn, bác nào mê doggy thì cẩn thận nhé, ko thôi chưa gì đã phọt rồi đấy.:p
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj (qua bao nếu khách không sạch sẽ), hôn môi (tùy khách), tevet (tùy khách), hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: ngọc mai
Khu vực: quận gò vấp
Thời gian: 10h - 24h

Price: 400k/s
p/s: có đi some 2 nữ, đi qua đêm giá thương lượng
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: