500k Gái Gọi Ngọc My Xxx359 - Phê Vì Cafe Hay Phê Vì Em

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Quả thực sau cái ngày quá đen đủi khi mà lọ mọ ra ngoài đường tìm đến cái 2 khu công nghiệp không khói là Tân bình và quận 10. Gọi hết em này đến em khác trong cái list danh sách dài cũng đến gần 2 chục số của mình, mà em thì đang ở quê, em thì tò te tí te, em thì cho nghe nhạc chờ đau hết cả tai, em thì bảo là mệt rồi không tiếp ai nữa…Thế là đành dùng con số chính alo cho em nó. Và đúng là sử dụng mối quan hệ thì cái gì cũng good khi ở việt nam.

Thôi không dám dài dòng nữa, em xin kể luôn. Tình hình là buổi sáng ngủ dậy làm một vòng qua diễn đàn xem tình hình chiến sự xem có gì mới mẻ không. Vì ông anh luôn giao nhiệm vụ giờ này phải lên vì phải phù hợp với giờ của ổng bên kia, không thì ổng lại cho 1 đông tiếng la tinh, la mã và mail thì ăn hành.

Sau khi set kèo được thì phấn khởi trong lòng thế là gọi ngay mấy thằng bạn rủ đi ăn cho no căng cái bụng, thổi phồng thằng nhỏ thì check nó mới sướng được các bác ạ. Mum hết 1 cái lẩu thì mới lọ mọ đứng dậy không quên cáo từ mấy thằng bạn để đi đánh lẻ.

Thế là lại lò dò phóng xe đến khu công nghiệp, ngồi làm cốc phê đá rồi gọi điện cho em Ngọc My xem tình hình thế nào. Các bác đi khách sạn mà thấy ai hay cầm ly phê đá đen chắc nhận ra ai nhỉ. Không biết thông tin này lộ ra có nguy hiểm không nhỉ. Có ai giống Sói không giơ tay nào.

Đánh giá:
SN: 1996
Chiều cao: 1m56
Quê quán: miền bắc
Face: xinh xắn dễ thương, mũi cao dọc dừa, chuẩn của các em miền bắc, đẹp sang trọng.
V1: hệ cam to tròn săn chắc, ngực hồng vú sừng trâu, sờ nắn, bú mút thoải mái.
V2: eo ót mình dây, có ít lipit nhưng là dạng có da có thịt
V3: tướng mình dây nhưng vòng 3 lại cong, tròn và căng đét, chuẩn hình chữ S
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Ngọc my
Khu vực: quận bình thạnh
Thời gian: 9h - 24h

Price: 500k/s
p/s: có qua đêm giá cả thương lượng
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Ung Văn Khiêm, Ks BBV.
Dạo này em ấy ăn đồ nóng hơi nhiều hay sao mà mặt nổi đầy mụn.
Làm việc thì mặt đơ ra, mình phải tăng tốc thì em ấy mới có chút cảm xúc xong đâu lại vào đó ah.
Hôn môi em ko cho, hôn vú cũng ko được em bảo nhột lắm.
Làm xong cái là em bấm điện thoại liền...
Tóm lại là không hài lòng. Bad

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Ung Văn Khiêm, Ks BBV.
Dạo này em ấy ăn đồ nóng hơi nhiều hay sao mà mặt nổi đầy mụn.
Làm việc thì mặt đơ ra, mình phải tăng tốc thì em ấy mới có chút cảm xúc xong đâu lại vào đó ah.
Hôn môi em ko cho, hôn vú cũng ko được em bảo nhột lắm.
Làm xong cái là em bấm điện thoại liền...
Tóm lại là không hài lòng. Bad
Em ấy không hôn môi bác ah, còn mấy cái khác Sói sẽ nhắc nhở e nó

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom