500k Gái Gọi Ngọc My Xxx700 - Em Đã Trở Về

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Sáng thứ bảy rảnh rỗi lên đường đi chăn em rau nhưng mà đéo được. Ức quá định về nhà thì nhớ đến e Ngọc My cần lên bài, gọi cho em và được một cuộc hẹn vs em nó.

Về em này thì đã từng xuất hiện trên diễn đàn mình rồi, bác nào còn nhớ nữa không. Chỉ kết nhất là về tình cảm với em nó.Vì sao ư, Sói xin kể câu chuyện của em như sau:

Mình đang tắm bước vào phòng, đập vào mắt mình là một gương mặt ưa nhìn, tình cảm. ôi thật là thích vội vàng tắm xong ra thì đã thấy em cởi sẵn nằm trên giường đợi mình rồi. Vợ đợi chồng à sao tình cảm thế. Mình không làm luôn mà nằm nc với em, càng nói chuyện mình càng thấy yêu và quý em ..... Ôi em Ngọc My của anh. Vì vậy mà mình không lỡ làm chuyện đấy, nhưng nằm kế bên thân hình đầy hấp dẫn của em làm Sói tu không nói. Thôi thì làm 1 shot thôi rồi về vậy. Vậy là mình bảo em nằm vuốt ve rồi thực hiện tiến trình. Cuôi cùng câu chuyện giữa cặp tình nhân cũng kết thúc và mình vẫn trả xiền đầy đủ cho em. Tạm biệt em yêu của anh.

Bài viết của em chứa nhiều tâm sự nên mong các bác thông cảm.

Đánh giá:
SN: 1996
Chiều cao: 1m56
Quê quán: miền bắc
Face: xinh xắn dễ thương, mũi cao dọc dừa, chuẩn của các em miền bắc, đẹp sang trọng.
V1: hệ cam to tròn săn chắc, ngực hồng vú sừng trâu, sờ nắn, bú mút thoải mái.
V2: eo ót mình dây, có ít lipit nhưng là dạng có da có thịt
V3: tướng mình dây nhưng vòng 3 lại cong, tròn và căng đét, chuẩn hình chữ S
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Ngọc my
Khu vực: quận gò vấp
Thời gian: 9h - 24h
Price: 500k/s
p/s: có qua đêm giá cả thương lượng
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: