tạm nghĩ Gái gọi Ngọc Nhi xxx183 - Chuyên viên chăm sóc sức khỏe

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
hjx ! rời xa diễn đàn lâu quá, hôm nay ko phải đến cơ quan nên mình được dịp vào lại đây. Chả là hôm qua cafe với ông anh, anh dạo này cũng khác thật, chắc lại được em nào vỗ béo đây. Tám chuyện 1 hồi thì ổng bảo đi làm bài lại đi, dạo này không sôi động gì cả.

Chắc do lâu rồi không viết nên cũng lục nghề luôn rồi, chẳng biết viết gì cho thu hút, thôi thì miêu tả lại toàn bộ quá trình vậy. Móc cục gạch ra gọi cho em gái set kèo đi check. Sau khi em vào phòng thì đói ngay cái dịch vụ massage thư giãn của em, Quả thật đi đường xa mệt mỏi gặp trúng em đấm bóp, xoa nắn cho mình thật là thư giãn. Nhiều khi nghĩ nhà có con vợ vậy cũng tốt, chắc khỏi đi hàng nữa. Thế nhưng em lại không phải vợ mình, đành ngậm ngùi quay lại thực tại. Đỡ mệt rồi thì 2 đứa dẫn nhau vào tắm rồi giờ đến lượt Sói nắn em nó. Thân hình đầy đặn, chỗ nào cần lồi thì lối, chỗ nào cũng lõm thì lõm. Tắm xong lạnh vãi, 2 đứa chui vào chăn quấn lấy nhau tâm sự. Nằm xíu bị em dọc cho thằng nhỏ chịu không nổi, vậy thì bắt đầu vào cuộc thôi. Quần nhau gần 45 phút thì bị em nó dập cho ra. Em ấy cũng phê quá nằm ngã vào lòng mình. Ôm ấp xíu rồi rửa rái chào tạm biệt em, kết thúc 1 buổi trưa phê pha bớt căng thẳng.

Đánh giá:
SN: 1995
Chiều cao: 1m62
Quê quán: miền Tây
V1: nhỏ nhắn xinh xắn, núm hạt đổ, bú mút, xoa nắn thoải mái
V2: mình dây cây cảnh
V3: body mình dây thì vòng này vừa phải, doggy cũng ngon lành.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (cho khách sạch sẽ), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

p/s:
- có đi đêm, đi some 2 nam hoặc 2 nữ giá thương lượng.
- em ấy có massage Thái và massage Nuru. Bounus thêm em ấy là dược sĩ có bằng cấp y học nha mấy bác, nên cần thuốc nam gì cứ ghé em ấy.

Thông tin:
Gái gọi: Ngọc Nhi
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 9h – 24h
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

tinhtruongsoca

Member
Công Thần VNanchoi
Chào đón e về với đội bác Sói. Nhìn hấp dẫn quá. Chúc e được nhiều a e checkers ghé thăm. Sẽ sớm gặp e.

Nụ cười duyên má đồng tiền .tình tình vui vẻ .. E vừa massa vừa châm cứu bằng máy điện phê gì đâu ... Vừa hết cơn đau nhức mỏi .. Vừa đạt được cảm xúc thăng hoa ..e thật tuyêt

N

ngọc nhi

Guest
dạ em cám ơn anh chúc anh buổi tối vui vẻ

Huaweiii

Với tôi thì e ngọc nhi luôn nằm top những e hàng đáng tiền nhất. Vừa nhẹ nhàng tc, vừa có kỹ năng bá đạo. Màn massage của e đúng thật là chuyên nghiệp, xong chơi tới bến. Còn gì để chê nữa chứ

N

ngọc nhi

Guest
hi cam on anh nhe em chuc cả nhà ngủ ngon và mơ giấc mơ đẹp

N

ngọc nhi

Guest
hôm nay có gì vui ko mọi người
.. rảnh ghé thăm e đi nè

Thuận_thiên

Khách qua đường .......
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Lâu lâu ghé lại dd xíu.thấy e nì cũng dc,sẳn đang ở tp set kèo luôn.
.ở ngoài thì tròn người hon xíu.p.vụ thì ok,nói chuyện nhẹ nhàn nói chung hợp với giá tiền a em nên thử.
Chỉ có góp ý với e là có p.vụ thêm maxa thì nên báo với khách trước,vì nhiều khi ae ko có mang tiền theo sẳn.với lại giá cả maxa thì e cũng xem lại xíu nhá.vài lời gửi e hjhj.
Cám ơn e cho a giây phút thư giản cũng ok.vì cv ko có tg nên ko nằm lâu dc.có xin chộp dc tấm ảnh e từ phía sau.
Cám ơn ae đã đọc.

Buổi gặp coi như hoàn hảo rồi. Cảm xúc như đi gặp ng iu. Mà đẹp hơn hẳn ng iu nữa. Hài lòng tất cả và xui ae nên thử

20 23

Thích khuôn mặt xinh kiểu ngây hiền lành của e nó, lên giường thì dữ lắm nhé. Kỹ năng l.tình hj bj cao thủ không phải dạng vừa, khác hẳn với vẻ bề ngoài. Thật sự đã đc lên tới đỉnh. Tuyệt lắm ae

Tý tèo

Nc với e này khoái thật, ngọt ngào tc như bồ luôn. Đi chơi xứng đáng đồng tiền. Các bác khai chim đầu năm e này thì khỏi nghĩ

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom