500k Gái Gọi Ngọc Phương Xxx471 - Hàng Mới Tháng 5

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
1 em nghĩ thì sẽ có 1 em thế vào, cuộc chơi của giới gọi hàng luôn là thế. Các em cứ thông dông hết web nàu rồi đến web khác, cuộc đời vẫn không đi về đâu cả. Đôi khi thấy thương cho số phận 1 kiếp người nhưng tiếc thay nào mấy ai hiểu được. Chọn được 1 nơi làm đã khó, không có tương tai vạ vẫm những chỗ làm không tốt thì cả cuộc đời chỉ dấn thân càng sâu và nghề này. Tuổi xuân có đợi chờ ai khi đem đánh đổi mà không mang về giá trị gì.

Không lang mang nữa, trở lại vấn đề chính. Em này được giới thiệu cũng lâu rồi, giờ mới có dịp gặp. Sau 1 lần à ơi em đó đi qua đêm không được, chiều nay quyết định check em nó.
- 1h nhắn tin hỏi em nó có đi chơi được không, em ý trả lời: trời nắng thế này mà anh vẫn muốn đi chơi à? Mẹ nắng thì mới phải vào nhà nghỉ tránh nắng chứ, setup được cái hẹn lúc 14h30.
- Lên lấy phòng ksan nhắn tin cho em ý, ksan này công nhận đẹp nhưng rổ giá thì có vẻ hơi đắt. Thôi check em hàng ngon còn sột sệt tiền ksan làm gì các bác nhẩy?
- Em đến đúng hẹn sau 10 phút, mặt xinh lắm, dáng cao, áo phông lấp ló chiếc áo ngực bên trong thật sexy, được cái mặc quần sooc bò trông V3 tròn trịa. Nước hoa thơm lừng.

Các bác nên tranh thủ kẻo các em ngon nghĩ sạch nhé. Em này có thể đi 2 nam some cùng lúc, như e mèo lúc xưa. Nhiều em làm web khác xong cũng banh chành.

Đánh giá:
SN: 1991
Chiều cao: 1m65
Quê quán: miền tây
Face: baby dễ thương, phải nói là mặt em có nét lai tây rất đẹp, phải là kiểu của châu âu ấy, nhưng cũng đậm chất các cô gái miền tây nam bộ của việt nam ta
V1: hệ cam nhỏ, săn chắc, đầu ti hạt đổ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh.
V3: cái này là chuẩn không cần chỉnh, doggy, sàn gạo là xịt thôi.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi), cho ra trong miệng.

Thông tin:
Gái gọi: ngọc phương
Khu vực: quận 8
Thời gian: 9h - 22h

Price: 500k/s
p/s: có qua đêm và đi some 2 nam giá thương lượng
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: