500k Gái gọi Như Mai xxx245 - Hàng mới tháng 6

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Dạo này vẫn vậy, gần đến sinh nhật diễn đàn nữa thế nên Sói cũng bận không kém, phải làm tốt nhiệm vụ của mình chứ không ông anh lại trở lại xem diễn đàn chắc cho mình lên đường.

Hôm qua vừa gặp 1 teen girl chính cống ...
Em vừa từ nơi xa về sau hơn 1 năm sinh sống ở nước ngoài . Đáng ra hơn 1 tháng trước em nó đã về đến việt nam nhưng do pp của em nó có vấn đề nên bị giữ lại ở sân bay... Về quê có mấy ngày em đã có mặt ở Sài Thành.

Đón em ở sân bay - cafe - tìm 1 chỗ cho em nó trú chân mà thấy em nó xinh hơn trước nhiều quá. ( trước đây quen biết qua 1 lần mình vào trong chơi thôi ko biết gì cả mãi sau này em mới bắt đầu bước chân vào con đường này ... )
Em ngụ ý muốn ở lại Sài Thành làm ăn. Mình đưa em nó đến với anh em vnanchoi mình

Đánh giá:
SN: 1997
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền tây
Face: đẹp như mấy em châu âu mới lớn, nét đẹp sang trọng quý phái, đầy khí chất, khuôn mặt quyến rũ ẩn sau mái tóc uốn lọn càng làm em đầy mê hoặc.
V1: hệ bưởi lai dưa hấu, to tròn, săn chắc, bú mút xoa nắn thoải mái, đè là nghẹt thở nha.
V2: có ít lipit thuộc dạng có da có thịt.
V3: căng đét, không thua gì vòng 1, doggy là hết sẫy luôn.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

p/s: em có qua đêm giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: Như Mai
Khu vực: quận 1
Thời gian: 10h - 22h
Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

bơ chảnh

1m72/22cm Hào hoa-Phong nhã-Hoang dã về đêm...
Lão làng vnanchoi
* Không đi check hàng khi say có nồng độ cồn —> Luật bất thành văn của anh em checker rồi
* Khi gặp checker có những biểu hiện tình trạng có nồng độ cồn ...vv chị em gái hàng có thể từ chối phục vụ—> Quyền lợi và bảo vê bản thân của những em đi làm dịch vụ này

Tại anh tại ả ! Bác checker thì rượu nhập tâm cuồng dâm nổi loạn, lý trí không thắng nổi con ku
Em gái thì con tim mách bảo tiền ơi ! Cố lên mà bất chấp gật đầu k biết nghĩ đến những cái rủi ro và bảo vệ bản thân trươc khi những điều mà xấu sảy đến .ví dụ như hôm qua bác kia có trong lúc nóng nảy có thêm hành động nào khác ví dụ biến thái sấp mặt thì thiệt thòi đầu tiên (chờ đc vạ thì má đã sưng:)) thì các em gái HƯỞNG tất em nhé.Anh em đi ăn chơi và những em gái dịch vụ nên đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi để bản thân kiểm nghiệm >:D<
Ít quan điểm cá nhân của thanh niên sau 1 thời gian la liếm và kinh nghiệm tham gia thế giới checker hàng chia sẻ việc còn lại thì của cac bác Bqt diễn đàn xử lý

S

số_7

Guest
Ai biểu ông hụt quá chén chi để con kiu nó ko nghe lời rồi bị này nọ,làm chừng 2 ve cho có tinh thần là dc rồi.hoặc là ko làm cứ check thoải mái thì ko có bị ức cắ mà chế

Tyga

Hum bữa vã quá gọi e ấy ko nghe máy thé là gọi cho em băng băng một hồi sau thì nhận tn em ấy ta nói bùn phải bt lun đành nt lại xl e ấy thấy e ấy đồng ý với lời xin lỗi của mình thấy vui vui đc tí vậy mà hum nay gọi với nt quá trời e ấy ko cho mình địa chỉ ks lun. Bùn .

N

như mai

Guest
Hum bữa vã quá gọi e ấy ko nghe máy thé là gọi cho em băng băng một hồi sau thì nhận tn em ấy ta nói bùn phải bt lun đành nt lại xl e ấy thấy e ấy đồng ý với lời xin lỗi của mình thấy vui vui đc tí vậy mà hum nay gọi với nt quá trời e ấy ko cho mình địa chỉ ks lun. Bùn .
Hôm nay e làm lại rồi ah

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom