400k Gái Gọi Như Ngọc Xxx522 - Hàng Mới Tháng 11

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
12h phi về từ con phố quen thuộc LHP, mưa ướt lạnh làm tôi run lên từng cơn. Cũng lâu lắm rồi mới đi xe ngoài đường như vậy. Mưa cứ rơi lạnh lẽo, có lẽ cũng lạnh như trái tim cô đơn này. Từng hạt, từng hạt thấm ướt làn áo, ngấm vào da thịt, càng như muốn đóng băng tất cả. Trong đầu ngổn ngang những cảm xúc, về mối tình với em, về cuộc sống bề bộn, có lẽ tất cả kết thúc là một điều đúng cho ta, có lẽ vậy, và rồi thời gian sẽ giúp nỗi đau qua đi, trái tim rồi sẽ thôi băng giá, hi vọng rằng mọi thứ cân bằng lại để a và e tiếp tục con đường mà ta đã chọn...

Bất giác mỉm cười vì nghĩ về cô gái mà mình vừa truy hoan, cuộc truy hoan cũng chẳng có gì để nói, và có lẽ tôi cũng quên mà không viết lên những cảm xúc trên này được. Nếu không phải em nói hôm nay là ngày mà mấy năm trước.....

Em tâm sự nhiều và phần lớn nói lên sự cảm kích với anh em trên diễn đàn đã giúp em ấy vượt qua những khó khăn trong cuộc sống, có lẽ đó là những lời nói thật tâm, tôi cũng ghét bị người khác nói: đừng nghe phò kể chuyện, nhưng thật là tôi vẫn nghe, vẫn tin, vẫn mặc kệ cảm xúc khi nghe và tôn trọng cảm xúc đó.

Em gửi lời cảm ơn tới ông anh, người có công khai quật em lên... Em có nhờ tôi gửi lời chào tới mọi người, chúc mọi người sống vui vẻ và giữ gìn sức khỏe, gửi lời cảm ơn rất chân thành tới BQT đã một phần giúp cuộc sống em được như ngày hôm nay, có lẽ quãng thời gian em đến với chúng ta, em không có gì ân hận, chúc em đã luôn gặp được những vị khách tốt...

Đánh giá:
SN: 1993
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền tây
Face: nhìn hơi cứng so với tuổi nhưng mặn mà và đầy hương sắc.
V1: hệ cam nhỏ, vú sừng trâu, núm nhỏ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2:eo ót mình dây, dạng thon gọn.
V3: cái này cong vút, và căng đét, doggy hay nhấc bổng em lên làm chiêu table xxx gì đó chắc phê chết.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: như ngọc
Khu vực: quận 10
Thời gian: 10h - 2h sáng

Price: 400k/s
p/s: có đi đêm giá thương lượng
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

quachgympt

Nói chung, cuộc sống chúng ta chỉ nương tựa nhau mà sống. Vui vẻ là được, tôn trọng và trân tróng nhau là được nhỉ.
Hãy đặt vị trí ae mình là các em ấy, thì mọi việc sẽ đâu vào đấy.
Có lẽ đây là forum mà mình tôn trọng các ae và các em nhiều nhất.
Mặc dù ae checker cũng chưa dc 1 lần gặp mặt.
Trân trọng !

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom