400k Gái gọi Như Quỳnh xxx020 - Hàng mới tháng 12

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Một tối đi lang thang và thằng nhỏ kêu gào thảm thiết và thỉnh lại lời cầu của chú bé mình lấy đt và gọi. Tít tít .. tít tít thằng nhỏ càng nghe càng cứng đầu ngỏng lên kêu gào. Gọi đến số xxx thì 1 giọng ngọt ngào đáp lại ,... sau đó các bros biết rồi.

Hẹn ở nơi em ở và tắm rửa chờ em ý đến. Đang tắm thì ring ring vang lên, từ trong phòng tắm mình đáp ra "Vào đi cưng" và mình tắm tiếp cho thằng nhỏ, em ý bước vào. Mình thò từ phòng tắm ra, ôi chao.. em quyến rũ quá. Lòng nghĩ bem con em này thì phê rồi.

Lau người bước ra, lập tức em ý nhảy ra vạch thằng em ra tra khảo ngay. ặk.. Thằng nhỏ mình cũng không vừa lập tức chảo hỏi em ý và thể hiện phong thái của nó ngay lập tực.. hị. Với phong cách dâm đãng sau màn chảo hỏi mình và em lập tức nhảy vào quận lấy nhau với sự thèm khát.

Chào hỏi với tư thế truyền thống, doggy, úp thía, dồn tường còn em vẫn quấn lấy đòi tiếp, ôi dâm nữ, mình đáp lại bằng những lần dập mạnh tiếng vang lên chẹp chẹp và nước sướng em ý chảy ướt nhẹp bao và giường rồi em nó xuất ra, mắt nhắm nghiền, 2 chân khép lại, người run lên bần bật. Còn mình thì ôi thôi mồ hôi tứa ra như tắm. Bị hiếp dâm là thế đó bros à. Chơi em ý mất hơn tiếng trời nghe nhóp nhép, nhóp nhép.. Bro nào yếu thì cố gắng điều phối nhé.

Đánh giá:
SN: 1998
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền Bắc
Face: Xinh xắn, sắc sảo, em mang nỗi buồn và nhiều tâm sự nhưng vẫn toát lên nét phong sương của em gái ngành.
V1: hệ cam săn chắc, núm nhỏ hồng, bú múp nắn bóp thoải mái
V2: có ít lipit nhưng vẫn cân xứng dáng em
V3: quả mông này doggy và ụp sót đẩy từ trên xuống là hết ý.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (cho khách sạch sẽ), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

p/s: qua đêm, some 2 nam, 2 nữ giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: Như Quỳnh
Khu vực: quận Tân Bình
Thời gian: 9h – 24h
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom