400k Gái gọi Như Thảo xxx116 - Hàng mới tháng 5

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Nhân được lịch hẹn chụp ảnh lên bài của em nó là xách máy lên đường luôn. Chuyện gì chậm được chứ chuyện bướm lần đầu lên sóng mà không đi check thì không sống thật với bản thân rồi. Đầu tiên đập vào mắt là cặp đôi phê lòi đang đợi sẵn mình ở khách sạn. Em Bảo Ngọc thì anh em biết rồi vì mới lên bài, tình cảm của mấy em miền tây thì khỏi bàn, ngoại hình chất phát thật thà, bờ mông cong vút. Em dẫn theo 1 bạn nữa để làm trận some nên Sói hôm nay lên bài em này rồi sẽ lên luôn bài some cho anh em nhé. Sau khi chụp đủ mọi tư thế, khi em nó ưỡn mông, công đít ra để mình chụp từ phía sau thì mình không thể chịu nổi, đành vứt máy ảnh rồi dùng chim chụp cận cảnh bướm em nó từ phía sau kiên tục như ngựa phí nước đại. Kết hợp với V3 khỏe khoắn căng tròn vừa đẩy vừa tét đít em nó cứ phành phành nghe kích thích vô cùng. Vừa chén vừa vuốt ve làn da mát và rất mướt của em nó thì tuyệt với không còn gì bằng.

Nói vậy nhưng vẫn cảnh báo a e yếu sinh lý, chuẩn bị tâm lý không rất dễ out ngay màn BJ thần sầu của em nó lắm đấy. Em nó làm tình rất bản năng lại nhiều cảm xúc đảm bảo anh em ở bên em nó sẽ có cảm giác như quan hệ với người tình người yêu của mình vậy.

Đánh giá:
SN: 1993
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền tây
Face: Gái miền tây thì lúc nào cũng xinh xắn dễ thương, hiền lành, mũi cao, môi mọng, nhìn cái miệng của em mà BJ thì tê tái tâm hồn.
V1: hệ cam nhỏ, hơi mềm, quầng vú to, núm nhỏ, nếu mà ở tuổi teen thì đây là ngực tuyệt phẩm.
V2: có lipit tướng múp múp
V3: phần này thì bổ sung cho vòng 1 nè, doggy hay úp sọt đều sẽ xịt sớm
Service: Đúng chuẩn gái gọi, tình cảm chiều khách, chịu tâm sự với khách. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.​

p/s: có đi some 2 nữ, qua đêm giá cả thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: Như Thảo
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 11h - 24h
Price: 400k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom