300k Gái Gọi Phương Loan Xxx358 - Hàng Mới Tháng 10

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Xin kính chào toàn thể anh em đồng dâm thân mến!

Hôm nay ngồi nhậu cùng anh em không nhiều nhưng thấy lòng vui khôn xiết khi biết được 1 tin vui từ ông anh. Tàn cuộc vui mà trời vẫn còn sớm quá chia tay anh em mà thấy lòng luyến tiếc. Giờ biết đi đâu khi con ma men đang hành hạ nhỉ. Bửa được ông anh giao cho 1 em mà chưa có cơ hội giờ thì đúng là thời điểm thích hợp rồi, "cờ đến tay không phất thì sẽ mất". Vậy là Call cho em luôn.

Đầu máy bên kia phát ra cái giọng điệu điệu nhẹ nhàng,dễ thương thế không biết làm mình quên cả mệt, và cơ mưa đang đổ như trút nước ngoài kia. Đến nơi thì đã lấm tấm ướt áo. Lấy phòng nt cho em rồi vào tắm 1 cái thật thoải mái.

Vừa xong thì em cũng vừa đến. em bước vào cùng một nụ cười rất tươi và chào mình một cách lễ phép.em có mái tóc ngắn rất ấn tượng mà hình như những em xinh giờ thích nhuộm tóc màu này thì phải. Nằm chém gió cùng em 1 lúc thì em bắt đầu hành sự. Nhìn em rất trẻ và hiền nhưng những đường bú liếm không làm mình thất vọng chút nào, nhẹ nhàng tình cảm làm mình không còn cảm giác là đang chơi phò nữa. Khi mình sờ xuống dưới đã thấy bướm em ướt nhoét rồi cái gì đến cũng đến mình không nói nhiều nữa, em ra trước mình mình biết lúc đấy đang ở thế doggy.nước lại nhiều hơn mình vật em xuống vác chân và thêm được 1 lúc rồi cũng không thể cưỡng lại được vậy là đã kết thúc.

Vậy là kết thúc 1 buổi chiều thỏa mãn, mặt trời cũng đã tắt giờ cũng là giờ về với mái ấm nơi có gấu đang chờ mình với mâm cơm đang nóng hổi!

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m68
Quê quán: miền bắc
Face: xinh đáo để với mái tóc ngắn, thật sự nhìn đôi môi mộng với sóng mũi dọc dừa ấy, em trẻ hơn rất nhiều so với tuổi.
V1: hệ cam săn chắc, to tròn, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có chút lipit, thuộc dạng có da có thịt.
V3: căng đét, ẫm lên phang hoặc doggy đều hết sẫy.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Gái gọi: Phương Loan
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 11h - 2h sáng

Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Chủ đề tương tự

S

số_7

Guest
Có hàng mới lên tiếp ae ơi.chào mừng e về ngôi nhà vnac chúc e đông checker nhé

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
1/ Có chổ đứng , ai đi choi gặp trường hợp k vừa ý cho dù nhỏ thì cũng khó chịu mình hiểu.Nhưng bạn ko đúng ở chỗ thông thường nếu em hàng đến chúng ta ko vừa ý cũng sẽ cho em ấy về và hỗ trợ tiền xe 50k - 100k.Nhưng ở đây bạn và em gái đã bỏ đồ và mới bắt đầu làm. ,mà bỏ đồ thì ae phải gửi tiền cho cac em đây cũng là cái tối thiểu ai cũng biết , nửa số tiền cũng đc....Còn bạn k có gửi cho tiền trong khi em ấy đi tiếp khách trên cũng đã được sự đồng ý của bạn ,đến khi em ấy quay lại bạn đi về...

2/ còn em gái đáng lý ra làm việc cuối ngày đã mệt rồi và theo anh được biết . Tối đó bác Có chổ đứng gặp e cũng có nồng độ cồn trong ngừoi và bác ấy cũng có nói trước với em. đáng lý ra em có thể từ chối và hẹn khách lần sau.Diễn đàn luôn nhắc các em từ chối kèo với những trường hợp trên ,còn nếu cố tình vẫn nhận nếu rủi ro các em phải tự chịu....Để khách về phàn nàn thái độ làm việc của mình trong trường hợp này em cũng có phần sai đấy nhé. Nếu là thường em đã bị xử lý ( nếu là anh tổng quản xử rồi a ấy sẽ không có hiền như acmn tôi đâu còn xử lý thì cũng là để các em tốt cho c/v của các e ,nghề đảo thải nếu e làm k tốt sẽ tự đào thải mình) Nhưng vì e cũng thiệt thòi đôi chút là bác kia k gửi tiền. Em cũng nên lấy đây là bài học cho quá trình làm công việc này, checker có ngừoi này người kia. nghề nào kiếm nhiều tiền thì cũng đi liền với nhiều cái rủi ro phải biết bảo vệ mình.

đây k ai đúng ai sai cả nhất lai là chuyện xảy ra trong phòng chỉ có 2 ngừoi nhất lại là ai cũng có cái sai thì nên kết thúc ở đây thì tốt hơn và tôi sẽ xoá comment kết thúc chuyện này trong cuộc nên lấy đó làm bài học hay kinh nghiệm cũng đc . Còn nếu muốn tới cùng thì mình sẽ mời anh TỔNG ra xử lý

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Checker đã set kèo check hàng thì ngay từ đầu đã phải gửi. Không thể có chuyện bạn nếm thử tô phở của ngta xong nói k ngon, k đúng khẩu vị bạn k trả tiền được, đơn giản ae đi cafe hay HTGD cũng fai gửi tiền nếu chỉ HJ, BJ .....

Running man

Member
Lão làng vnanchoi
Uhm tui hiểu luật, nhưng chuyện cũng có lí do của nó. Tui cũng bức xúc nhưng chưa hề nói gì quá đáng vs em nó, và cũng ko đôi co vs ae. Bác ko cần phải làm lớn chuyện tới bác Tổng. Giờ tui có thể chuyển khoản dc ko? Bác cho hướng giải quyết đi
Sao bác kg hẹn em nó làm nốt cái còn lại rồi bồi dưỡng thêm cho em nó

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Em gái không có được cãi nhau tay đôi với khách như thế. Đúng sai tôi đã thay mặt BQT xử lý trên rồi.
Cá nhân em bức xúc thì anh ACMA sắp làm việc lại rồi đó mỹ nữ các em được nói chuyện trực tiếp với anh ACMA. Tiếp tục cãi nhau tay đôi với khách trên này tôi xử lý đó nha

P

Phương loan

Guest
Em gái không có được cãi nhau tay đôi với khách như thế. Đúng sai tôi đã thay mặt BQT xử lý trên rồi.
Cá nhân em bức xúc thì anh ACMA sắp làm việc lại rồi đó mỹ nữ các em được nói chuyện trực tiếp với anh ACMA. Tiếp tục cãi nhau tay đôi với khách trên này tôi xử lý đó nha
Dạ e hiêu oy

P

Phương loan

Guest
Hôm nay phuong Loan vô làm lại oy các đồng dâm qua ủng hộ e nha

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom