500k Gái gọi Phương Ly xxx189 - Hàng mới tháng 11

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Đã lâu rồi không viết bài, xém lụt nghề luôn nha mấy bác. Anh em còn ghé Vnanchoi thì hú 1 tiếng điểm danh phía dưới bài này nha. Không kì vọng nhiều vì hiểu lí do tại sao nhưng vẫn điểm danh xem sao.

Em này thì chưa xuất hiện trên web nào nhé. Cái này do em khai thật nhưng nếu anh em nào tìm ra từ bài nào thì report cái nha. Còn nếu thật sự em tươi như lời em tâm sự thì thật sự phải nói em là cực phẩm nhé. Xin nói là em ấy có 1 bí mật Sói sẽ giấu không đưa lên trên này. Anh em tìm hiểu được thì cho cái comment vui cũng được, đừng khai ra nha. Điều bí mật đó sẽ làm anh em vừa vui vừa hồi hộp đấy. lol

Vừa vào phòng nhìn em như học sinh cấp 2 ấy. Phải nói là em ở cái tuổi teen vậy thì là hàng hiếm rồi. Cũng đầy đủ bài bản như các em khác nhưng do mới ra nghề thì skill hơi yếu. Anh em có cơ hội đào tạo em ấy trở thành hàng thuộc gu của mình nhé. Quan trọng là kỷ năng training của anh em như thế nào. Đó là cái ngon của hàng mới.

Đánh giá:
SN: 2004
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền Tây
Face: em teen thì mặt búng ra sữa nha anh em, nhưng nhìn có vẻ còn non tơ hơn cả 18 trăng tròn nữa, an hem khám phá nha. Thêm cái kiếng nữa nhìn như mấy em học sinh cấp 2. Mấy anh thầy giáo đâu??? :D
V1: núm nhỏ hồng, ti mới nhú luôn nha, săn chắc, bú mút thoải mái.
V2: eo ót mình dây chưa có lipit luôn, em non tơ mới phát tướng
V3: nhỏ nhắn hợp với dáng mình dây cây cảnh của em, doggy hơi phê, nhưng thích em ngồi nhún nhảy và ôm trọn bầu ngực của em từ phía dưới.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (cho khách sạch sẽ), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột. Em ấy mới ra làm, an hem chỉ thêm những skill nữa nha.

p/s: có đi đêm giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: Phương Ly
Khu vực: quận Tân Bình
Thời gian: 8h – 24h
Price: 500k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom