500k Gái gọi Quế Chi xxx923 - Hàng mới tháng 7

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Cũng lâu rồi chưa gặp mấy em trẻ trung xinh xắn như vậy. Em như những em người mẫu, ca sỹ, đẹp 1 cách sang trọng quý phái. Sau khi được ông anh đưa thông tin thì set kèo với em ngay cho nóng, dù rằng giờ tình hình cũng căng nhưng đã là dân chơi thì ngại gì. Lâu ngày không được xả hôm nay quyết đinh seup với em nó và sau vài hồi tút tút thì em nó bắt máy alo và nhận kèo.

Sau vài phút thì thấy tin nhắn đến và vác chym lên vai đi đến địa chỉ thôi. Đúng 12h nhận phòng ở 1 hotel đường xxx, nhắn tin cho em, 10 phút sau em có mặt, dẫn em vào phòng. Vào chào hỏi hai ba câu xã giao. Em hỏi anh tắm chưa vậy, mình chưa tắm luôn rồi em rủ vào phòng đi tắm cùng em vào đó em nó chăn sóc thằng nhỏ từ chi tiết. Rồi anh em lên giường ôm nhau một lúc và em nó bắt đầu bj, đá bi, liếm cột, bj tuyệt đỉnh kungfu , bro nào yếu thì nên bảo em ấy trước để em nó nhẹ nhàng lại chút ko thì out ngay khi gửi xe đấy, rất thoải mái, hợp tác mọi điều các bro muốn. BJ tầm 15 phút mình cảm thấy tình hình ko ổn rồi bảo em nó đeo bao vào.

Đeo bao vào là em làm cowboy ngay, cưỡi ngựa 1 cách điêu luyện, khi nào mệt là em nằm xuống ịn 2 quả đào vào mặt, hết mệt là cưỡi tiếp. Rồi đến truyền thống sau cùng mình cảm thấy tình hình cuba có vẻ căng thẳng, bảo em doggy nha, sau khoảng 5 phút thì out cmnl : 2 anh em vào tắm rửa lại lần nữa xong ra nằm trò chuyện 1 chút rồi em về, kết thúc 1 buổi trưa.

Đánh giá:
SN: 2000
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền Bắc
Face: đôi mắt to đen lấy, mũi cao dọc dừa, đôi môi nhỏ đỏ hồng, đẹp sắc nét, 1 vẻ đẹp quý phái sang trọng.
V1: Hàng thật to tròn săn chắc, dạng vú chén ngực dĩa, đẹp tự nhiên bầu sữa việt nam.
V2: eo ót mình dây cây cảnh, có ít lipit nhưng ôm rất đã khi doggy
V3: dáng chuẩn chữ S, chỗ cong ra thì căng đét, vỗ đã tay, doggy phê lòi.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn chiều khách. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (cho khách sạch sẽ), tevet, hôn ngực, , đá bi, lau cột.

p/s: có qua đêm giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: Quế Chi
Khu vực: quận Gò Vấp
Thời gian: 8h – 24h
Price: 500k/s
Pass: bạn anh sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom